DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thế DIG nó bao nhiêu nghìn ha đất bây giờ bán đi chia cho mỗi cổ phiếu bác tính x/± hộ em xem có phải mỗi cổ phiếu được 1 tr ko …hihi

Mày ng lại tỏ ra quan trọng …

Cụ chủ bảo sẽ mua cp quỹ nhá, cổ đông đang biểu quyết, mua 20t cổ nhé ae

9 Likes

Lúc 3x cty làm được những j bây giờ cty làm được những j mới gần 1 năm mày mù à

cắm cờ đi các bác ơi, tương tác với bọn chim lợn là trúng kế của nó

1 Likes

Bị bọn media doạ tí ói hết hàng. Kkk. Nhìn vốn hoá thế này so với PDR NVL rẻ bèo đi bán sàn chắc ngày này năm sau cắn lưỡi tự tử mất :smile:

11 Likes

Thằng ngu này viết linh tinh trên này tội vu khống chủ tịch tập đoàn.chết cha mày.

1 Likes

Thấy mày ngu quá nên tao bố thí cho mày 1 câu trả lời cuối cùng (mong mày khôn ra chút thì ông bà già mày sau này được nhờ):

• 50tr/m2 là giá bán, tao tính giá này là giá DIC vừa bán vừa làm từ thiện, sau 3-5 năm nữa 50tr/m2 là đất nghĩa trang nhé con.
  • THuế thiếc, chi phí đã tính vào biên lợi nhuận 50%, trên là doanh thu. NÓi chung mày ngu đến mức chưa biết tính biên lợi nhuận thì đừng đi chim DIG, qua mấy cổ ép lò xo mà chim, bên đó ngu đần nhiều như mày nó sẽ ko phát hiện ra mày ngu

Vậy nhé, tự trọng thì đừng quote bố mày vào nữa nhé :rofl:

5 Likes

Ông đóng JAV bên nhật hay sao mà lắm tiền thế, mua suốt. hahaha

Nay đc nghe kể lại có ông cổ đông đầu đất nào đi đhcđ mà hỏi cái câu là “Tại sao cty tốt có nhiều dự án mà cp bị giảm sàn” vậy, ông nào hỏi câu này thì bán mẹ đi đừng đầu tư DIG cho nhọc người nhé, tăng thì khen ngon khen tốt mà giảm thì nghi nghi ngờ ngờ, thanh lọc thị trường thanh lọc nâng hạng thị trường thì có cổ đéo nào mà nó ko giảm, đầu tư ko hiểu kiểu gì đi hỏi cái câu ngu học dốt nát đến như vậy, thôi rút tiền về mà ở nhà cho nó khỏe hoặc gửi bank lãi 7% 1 năm cho chắc :grin:

24 Likes

Thế có ai trả lời cụ ấy vì sao ko bác? Hihi

Biết trả lời sao, câu hỏi phản ánh trình độ

1 Likes

Có lương là mua mà. Bên này có tiền họ cũng gửi về mua đất, m thì mua cp đất. Dạo này tiền JAV xuống giá quá, chắc sắp phải về rồi.

1 Likes

Hình như có trả lời mà…Cụ nào đi họp confirm xem! kkkk

1 Likes

Được thông qua ko bác? Mong chờ quá

“Tại sao cty tốt có nhiều dự án mà cp bị giảm sàn”, muahaâ, Ông chim lợn nào cũng đi họp à, hỏi kỳ cục, cả tt nó điên đảo thế, bán cũng có mùi thế mà hỏi thế sao.

1 Likes

Nhọc cho Thầy quá, em cám ơn Thầy.

1 Likes

kaka cụ này giống tôi, hôm chủ nhật đi đổi giá 184 mà buồn thối ruột, vào vục ngay. Đang đợi sang tuần đổi thêm ít nữa vục tiếp, coi như là khoản tiết kiệm kkkk, anh em ai sợ cứ bán nhé kkkkk

2 Likes

DIG mua cp quỹ là tốt, sau cần tiền làm dự án sẽ bán thỏa thuận thì lại càng hay, siết chặt bớt lại KL cp trôi nổi là ổn dần đều, giá giờ đang ở đáy cũ hoặc xuống sâu hơn mua là hợp lý và các cổ đông yên tâm, cái yên tâm nhất đầu tư 1 DN đó là đằng sau nó ko có thg cty tài chính nào sân sau để tránh tình trạng lướt lát cp, A7 chọn cổ rất kĩ nể vì điều đó nếu như ai nhận ra rằng cả CEO DIG hay HDC ko hề có ctck nào đứng sau cả, cp xuống xuống rồi lại lên lên kệ nó :))

26 Likes

Người có tầm nhìn xa thường ít khi được đón nhận ngay. Chúc mừng bác A7 được giải oan!

3 Likes