DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cụ chấp gì bọn tiểu nhân hèn hạ, cảm ơn cụ đã luôn bơm oxy cho anh em. Sau này lịch sử sẽ ghi công cụ kkk

1 Likes

À quên, hôm nay có bàn vụ phát hành thêm ko mấy bác? Giá có điều chỉnh xuống được không?
Với có ai gặp hotgirl Dao_Ngoc chưa, có xinh giống trong hình không? kkkk :heart_eyes:

Yên/vnd tụt không phanh rồi, mà giá cả cái gì cũng tăng. Nay còn 177 này. Cuối tuần sau lại mua tiếp.

Nói vậy chứ ban quản trị sẽ có động thái, còn bản thân e thì ko muốn cty mua cp quỹ vì cty đang cần tiền làm dự án mà

2 Likes

Thứ 2 mình mua tiếp

5 Likes

Thị trường xấu này mà bác dám full margin cũng hơi rén nhỉ :))) mình thì múc tiền thịt thôi, có nhiêu chơi nhiêu :)))

Dkm mày loại mày k đủ trình ngồi chung mâm với các cụ ở đây. Cút

1 Likes

Bọn chim lợn nó nói bác quay tay mấy vòng rồi đấy. Bác xỉa chết mẹ chúng nó đi

Tôi sợ mấy bố chả nghe CT nói chỉ nhìn e ý thì chết kk

2 Likes

Kệ cụ chúng nó, bọn chúng nó sẽ chết trong nghèo đói, t mà quay tay ko phải mấy ngàn lẻ này đâu, bh gọi là mua thêm thôi

Thứ 2 CE đầu phiên mua gì được😅

4 Likes

Vùng giá này quá rẻ luôn ấy, t ko phải trường phái kĩ thuật bắt đắy căn ke

2 Likes

:rofl:

Sao em thấy DIG có phảng phất CTCK Liên Việt? Đợt PHRL nó cũng có 1 phần bé bé.

AE an tâm nhé. Chủ tịch nói DIG sẽ sớm vượt qua NVL nghĩa là bây giờ DIG vón hóa là 30k tỉ NVL 155k tỉ. nếu vượt qua dc tức là X5 giá hiện tại lên. Chưa nói phía sau DIG còn 1 đống gia tài khổng lồ có thể sánh ngang VHM trong tương lai.

1 Likes

Phải đua ce chục phiên mới mua được ấy chứ. Trắng bên bán sao mua😅

1 Likes

Cái gì, Chủ Tịch định giá Dig như nào cơ, video ồn quá nghe ko rõ :rofl:

Cụ nào có tin về phát hành giá bn ko ạ.

CK của bên Liên Việt thì chưa đủ để chèo lái đâu nhé, ít nhất phải cty vốn cực lớn bởi số lượng cp của DIG cũng ko nhỏ, còn Liên Việt họ thấy DIG ok thì họ đầu tư kèm theo đó có thể bơm vốn dưới dạng trái phiếu chuyển đổi cho DIG nhé, mấu chốt là DN có muốn làm hay là ko nhưng thời đến thì phải làm phải chiến, đường còn dài lắm, cổ thì cứ lên lên xuống xuống rồi lại lên lên, tin xấu ra hết ra nhanh, bao năm qua cũng đều có sự kiện cả, khúc thanh lọc thị trường này căn ke chọn điểm mua và nắm giữ đối với ae nào mà ngại đu giá cao và sợ ăn chỉnh thì giờ nó chỉnh cho để mà vào thì lại sợ thì coi như cả cuộc đời chả bao giờ đi lên đc nữa đâu :grin:

20 Likes

Chuẩn quá bác Vice :+1: