DIG hành trình đến 500k không còn xa!

HL h.nay ra thông báo bán 4.2tr trong ngày 18-19/4, vậy trong 3 phiên 20-21-22/04 chắc cũng bán thêm khoảng 7tr nữa là còn 22tr

Nếu 20tr bị lock hoặc giao dịch sang tay thì HL còn lại khoảng 2tr nữa thôi

Tuần sau DIG sẽ lấy lại những gì đã mất

8 Likes

chuẩn quá, ngân hàng cũng chỉ muốn cho những ông có nhiều tài sản thực vay mà thôi kaka

1 Likes

1 lớp F0 ăn được mấy lần tự cho mình là biết đủ thứ. Ăn được vài ba cổ vỗ ngực tự cao tự mãn. Chú tainguyen này là 1 trong số đó. Mình gia cát dự ông này nhanh thì 2 năm muộn thì 3 năm xanh cỏ :laughing:

1 Likes

Một số dự án gối đầu cua DIG
1500ha đô thị thanh hóa,
1500 ha đô thị công nghệ đồng nai,
700ha đô thị du lịch sông cầu phú yên,
885ha đô thị du lich sân golf vũng tàu,
800ha khu nghĩ dưỡng vĩnh phúc
161ha đô thị bắc ninh
92.5ha nam vĩnh yên
110ha đo thị bến đình

9 Likes

@tainguyen Thôi cũng có chút vốn từ Dig thì next đi, đừng quay lại dụ dỗ sủa bậy nữa. Trong nam các anh lớn Bình Dương rót tiền vào Dig nhiều lắm. Cẩn thận đang trend xuống lại còn giở giọng phản phúc các anh ý tìm chỗ xả xui đấy.

2 Likes

5 Likes

Chuẩn :+1:

Thôi xóa đi bác ơi…ko tốt

xóa đi bác

Đã tải về😅

seen.

Chính phủ đang bơm oxy cho anh em nè … anh em yên tâm đầu tư nha,

2 Likes

Chính phủ đang bơm oxy cho anh em nè … anh em yên tâm đầu tư nha……,…oo

3 Likes

Thấy bảo bơm vào cổ cơ bản nội tại tốt bác ạ. Theo đánh giá của bác thì DIG có được xếp vào nhóm đó k?

2 Likes

Gi thế bác share tôi với

bánh nhiều vô kể cứ yên tâm bóc dần ra ăn, càng để lâu càng giá trị như đồ cổ, đã hiểu tại sao a7 lại nói ôm Dig đến bao giờ cũng được

2 Likes

Dig , ceo là số 1 đó bác . Việc ttck có quá nhiều hàng rác như flc , ros , tgg… thì sau khi bị cp thanh lọc , bắt bớ xong thì dòng tiền lớn từ quôc tế , ndt thông minh sẽ đổ mạnh váo các dn tốt như dig , ceo , l14 .v.v.v.

1 Likes

DIG CEO đi viện. cổ đông rét chưa. Bơm thổi lắm vào

tín hiệu sẽ ngừng bắt bớ, bới lông tìm vết

1 Likes

Cho bọn c hó chúng mày sủa vài bữa. Năm sau a bốc mả con mẹ mày. Kaka