DIG hành trình đến 500k không còn xa!

E thấy sao lắm người họ kiếm đồng tiền mà sao phải khổ sở vậy. Bán đi hết kỳ vọng vs mình thì chúc người sau thành công. Chứ bán xong đi nói xấu khác gì mình lừa người đâu. Lại quay lại nói như là người tốt?

2 Likes

biến mẹ mày về húp phân đi cờ hó kkk

1 Likes

Giờ tôi cũng gắn cờ thôi, loại nó so với ■■■ thì xấu hổ loài ■■■

2 Likes

Trc đây ae cứ chửi ông Đức loicu thế nọ thế kia, giờ còn có đứa còn làm chuyện nó khiến ng khác bực hơn cả ông ấy, chưa kể ông ấy bán đi kèm theo đó là còn tư vấn cho nhiều người mà ae trách móc bao lâu ko ngớt, giờ đến lượt thg sáng nhổ chiều liếm bán xong quay sang chê thì chắc còn phải ăn chửi dài dài :grin:

25 Likes

Dm ko thấy ai trắn trợn như ổng, ăn rồi chùi mép biến đi, lên đây còn khoe mẽ tỏ ra ta đây. Kiểu đĩ đời chán thật😅.
Anh em ai cũng đang tâm lý bùn mà hắn lên bô bô, ngoài đời là tui tui tán cho gãy mấy cái răng😅

2 Likes

@tainguyen định mệnh thằng tài. Sao mày ch.ó thế hả Tài. Đi đâu cũng bị người ta chửi hả tài

Mong gì loại phản phúc này quay lại nữa bác. Cho nó biến đi cho khuất mắt

Mình tin sẽ có ngày nó quay lại thôi, quyền của nó ko ai cấm được… nhưng 1 là âm thầm, 2 là tạo lấy cái Nick khác, che dấu thân phận. Giờ anh em nhà nó cả diễn đàn này đều không rõ cả rồi, thằng anh qua Tus của Upbo nói Upbo còn chẳng trả lời. Nói chung chỉ 1 chữ " Đểu".

1 Likes

Thằng này còn khốn nạn hơn thằng quý phân tống tính clip bạn gái 😵‍💫

9 Likes

Nó thuộc dạng đểu… Mình ko mấy khi chửi ai, nhưng quả thật đọc comment của nó anh em chụp lên thì thấy tiểu nhân thật sự.

4 Likes

Lội cả đống comment mà ko thấy bác nào update giúp về giá phát hành thêm à???

1 Likes

chưa thấy cập nhật cái này… ko biết có đưa thành nội dung thảo luận không, chờ mấy hôm nữa ra biên bản thôi bạn.

1 Likes

Có bài báo viết L14 lách luật mua Dig Ceo là thế nào hả mn? Thật hay giả vậy. Loạn tin quá rồi…

Ck là thị trường của niềm tin
Đừng đánh mất dễ dãi như thế vì vài xu tiền lẻ.
A7 luôn dạy các ae đệ tử đầu tư phải đẳng cấp

74 Likes

Đường dài mới biết ngựa hay tài ạ. Còn loại như m sáng nhổ chiều liếm, con ch.o nó còn hơn đấy. Cút

E tin lòng tham có thể đưa nó lên nhưng có một ngày sẽ dìm nó xuống hố. Luật nhân quả không chừa một ai thầy ạ.

1 Likes

BCTC năm 2021 được kiểm toán của CTCP Licogi 14 (HNX: L14) đã đưa ra cái nhìn toàn cảnh hơn về tình hình tài chính của doanh nghiệp này.

Theo đó, điều đáng chú ý nằm ở số dư chứng khoán kinh doanh cuối năm 2021 đạt hơn 486 tỷ đồng. Bóc tách cụ thể, L14 cho biết công ty nắm 7,57 triệu cổ phiếu CEO của CTCP Tập đoàn C.E.O (giá gốc 298 tỷ đồng, tương đương 39.368 đồng/CP) và 2,8 triệu cổ phiếu DIG của Tổng CTCP Đầu tư Phát triển Xây dựng (giá gốc 188 tỷ đồng, tương đương 65.168 đồng/CP).

Tính toán của Nhadautu.vn cho thấy số dư chứng khoán kinh doanh kể trên chiếm đến 95,1% tổng tài sản L14 (tính đến cuối năm 2020), trong khi Điều 15 Điều lệ sửa đổi của L14 (tháng 4/2021) nêu rõ, ĐHĐCĐ có quyền và nghĩa vụ “Quyết định đầu tư hoặc bán số tài sản có giá trị từ 35% tổng giá trị tài sản trở lên được ghi trong BCTC gần nhất của công ty”.

ĐHĐCĐ thường niên năm 2021 của L14 không có nội dung về việc mua/bán số tài sản vượt 35% tổng tài sản công ty. Bên cạnh đó, HĐQT năm 2021 cũng không có Nghị quyết đề cập nội dung đầu tư số chứng khoán kể trên.

Dù vậy, nhiều khả năng L14 đã “lách” Điều lệ khi nắm gián tiếp 486 tỷ đồng cổ phiếu kể trên thông qua CTCP Đầu tư Tài chính Licogi 14 (LFI) – đơn vị do L14 sở hữu 51% vốn.

Chú khôn đấy, biết điểm dừng, nhiều thằng bị lừa sắp cháy tk rồi vẫn tin A7…kk

Mấy thg nó coi CK nó là nơi đầu cơ thì a có bảo nó niềm tin đến mấy nó cũng vứt cụ ra bãi rác thôi a, sáng nhổ chiều liếm kém mỗi thg xuân quý là chưa quay clip tung lên mạng thôi :laughing:

18 Likes

Dm mày đặt cái tên khác đi

1 Likes