DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hãm quá hãm. Ghét nhất mấy thằng như vậy. Lúc đầu tưởng nó quân tử lắm.

9 Likes

Nó ăn xong ị luôn vào bát.

2 Likes

về mà kiếm tiền đi mà đua lệnh, không là nhảy cầu đấy

1 Likes

Nhìn cách đánh chứng này cũng dễ biết ngoài đời họ sống như thế nào bác nhỉ!

2 Likes

Cái lều gì vậy ??? Chê dig thì đi ra thôi

1 Likes

Nói chung là ăn được mớ rồi phúc đức cho nhà nó, nhưng cái kiểu ăn cháo đá bát thì nhân quả đến nhanh thôi.

7 Likes

Thề non hẹn biển mà nhân cách như lều thì anh em nó khinh cho. Đi ra thì im im may ra anh em nó còn quý bác nhỉ kkk

3 Likes

Năm xưa vì ham danh phú quý theo ác tặc Đổng Trác mà Lữ Bố giết cha nuôi Đinh Nguyên. Mê Điêu Thuyền rồi giết Đổng Trác. Mặc dù có vinh hoa phú quý, gái đẹp nhưng bất trung nên anh hùng thiên hạ không dùng. Tưởng mình giỏi nhưng thực lại là kẻ hữu dũng vô mưu, ăn cháo đá bát. Tào Tháo sau bắt mà giết vì có ngày gây hậu hoạ cho mình, không dung nạp. Nói hay thời điểm giờ nhưng chặng đường dài còn ở phía trước.

10 Likes

@tainguyen cá nhỏ, được cái to mồm thôi, sống được 1, 2 nữa ở thị trường này hãy nói chuyện

1 Likes

Đại ca cho em hỏi nếu dig có giá 2xx thì giá nào cho ceo

Giả sử vào từ tháng 11/2021 là 5x, đến hiện tại tăng bằng lần kiểu gì ạh? Nếu chưa bán ra cổ nào. Nhờ bác giải thích giúp

Chắc chim để mong mua giá ngon hơn đó bác. Cụ này chắc thoát DGC rồi.

A7 nói rất đúng. Không chỉ ck mà ngoài đời cũng vậy. Em 12 năm đi làm chưa gặp được ai như a7. 2 từ “ đại ca” không chỉ là lời nói.

2 Likes

Thằng ch ó tainguyen nó mà mua 3x gì chứ , dk m nó ít nhất bình quân 7x . Cái loại ch ó má như nó đi khoe có bò nó mới khen

1 Likes

Nghe tin hành lang là 10k thì phải bác!:sweat_smile:

1 Likes

Tưởng nó là khôn. Nhưng nó cũng như mấy cái thằng trộm cắp vặt. Rồi có ngày có thằng nó táng cho gãy chân

1 Likes

Bọn nó dập bằng mọi thủ đoạn bẩn. Làm éo gì có lách điều lệ hở bạn, điều lệ do mình vẽ ra thích tn chả đc, ko trái pháp luật là đc

Thằng này vào thị trường chưa được 1 năm đâu bác ạ. Khác gì mấy em F0 vào ăn được tý Louis cứ tưởng mình nhà đầu tư đại tài đâu. Mấy thể loại tự đắc này cùng lắm sống được 2-3 năm trả lại hết cho thị trường rồi cạch CK tới già ấy mà

Rất nhiều người ngoài kia chửi ae ta đa cấp, cuồng tín bởi họ không hiểu, trên thị trường đầy lọc lừa này niềm tin là tất cả, tìm đc một điểm tựa niềm tin khó lắm, giữ đc niềm tin khó hơn nữa, nhiều khi phải có chút cực đoan cùng với công sức bản thân để ghiên cứu, tìm hiểu mới giữ đc niềm tin ấy.

7 Likes

Chửi HL thì còn hiểu chứ chửi song Tuấn thì hiểu nhân cách thằng này rồi

5 Likes