DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đã nói trc r mà. Trc sau gì mấy thể loại như này lại quay lại cắn chủ, nuôi ong tay áo. Lâu lắm mới lên diễn đàn xem thế sự mà loạn lạc ghê

1 Likes

Toàn dựa hơi A7 ăn hôi chứ có cái kiến thức mẹ gì

2 Likes

Nghe đâu ông @tainguyen đánh đc con HAH DGC mà lại quay lại chim lợn DIG thì chịu r.
Bản thân mình cũng có hàng những cp đấy. Đánh đấm ăn uống gì thì kệ ông nhưng đàn ông thì k nên sáng nhổ chiều liếm nhé. Mình còn trẻ vốn nhỏ nhưng DIG là cp thành công nhất mình đánh và h mình vẫn đánh. Ông tư duy dài hạn đc như A7 thì tư duy k thì thôi nhưng đừng tỏ ra " thông minh " ở pic này. Cái gì ông biết ae khác cũng biết thôi quan trọng là qdinh của mỗi người. Bán r lại vào chim lợn dạy đời ae thì chịu =))

21 Likes

Thằng dở đấy lập pic hô hào DGC mà ko hiểu doanh nghiệp, có mấy ae vào phân tích cho đóng mẹ topic luôn, chắc mai lại chạy DGC mất dép, vài năm là thành con ma chứng, kiểu gì fomo cũng đu lại DIG nhục như con c hó ghẻ

10 Likes

Nhiều lúc cũng mất niềm tin lắm bác ah, sàn 7-8 phiên tinh thần cũng ít nhiều ảnh hưởng.

Hôm qua nó chửi luôn chủ tịch Dig với A7, thằng nhãi ranh, mất dậy, vô học

3 Likes

Thằng tài nó cay gì mà chửi 2 anh Tuấn thế bác? Liên quan gì đến nó đâu??

1 Likes

Mình hiểu mà, lúc tăng điểm ai chả sướng, đu theo hô hào. Khi giảm điểm mới tôi rèn bản lĩnh. Muốn kiên định mà ko mù quáng bạn phải bỏ công tìm hiểu, đi xuống dn, dự án xem. Tiền, tâm trí, thị trường nó hành hạ chính là chi phí cơ hội nên người, ko có cách nào làm giàu nhanh và dễ cả. Chỉ việc mua và cầm DIG 5 năm nó là cả thử thách rất ít người làm đc

8 Likes

Lúc này cần nhất là tĩnh tâm, nội tại DN đầu tư anh em đều biết, lúc thị trường xấu chung thì những con chạy khỏe sẽ giảm mạnh hơn… đoạn này càng mất tinh thần càng dễ hành động sai. Hôm qua mình xem comment em Mai Phương Thúy mơi shtaays em nó bản lĩnh. Nghĩ đơn giản thì cổ tức 20-25%/năm… cứ ôm lâu xem có chết ko :slight_smile:

6 Likes

Đây bác

1 Likes

Thôi, e ko muốn nhìn thấy thằng mặt l này bẩn mắt

8 Likes

Cụ làm thế nào để nó ko vào sủa chứ nó cứ vào thì lại sôi máu chửi

1 Likes

Tài nó thuộc giống ch ó điên, khi bị vả thì nó ngại ai đâu… chắc xong phi vụ này thì sẽ ẩn thân dưới 1 nick khác thôi :slight_smile:

5 Likes

Mình ko hiểu nổi nó ăn được tí như thằng ngáo

2 Likes

Đề nghị các bác đừng gọi thằng mặt lol Tai Nguyen nữa nhé, nó còn bẩn bựa hơn cả CL, nhìn rác lắm

4 Likes

Cãi nhau với báo thì cãi nhau cả ngày cụ ơi

Cuối tuần rồi nghỉ ngơi vui vẻ nha các bác, từ ngày đầu tư vào giá trin doanh nghiệp, thấy nhàn hẳn, rảnh rảnh lên chém giơ vs anh em cổ đông, hoặc chửi nhau vs CL, e k sợ Cl doanh nghiệp vì mịnhf đã tìm hiểu rồi, e chỉ ghét vì chúng nó chửi A7 chửi các anh em.

4 Likes

Cu Tài mới thoát đc cú sập đoạn này mà đã hênh hoang nhỉ. Đường dài mới biết ngựa hay. Ăn đc mấy đồng bạc lẻ mà đã đánh mất mình thì có đáng ko

6 Likes

nó quay lại DIG vì thấy lại có giá thơm chứ sao, có thể là thoát kiếp nạn về tài chính, nhưng sẽ gặp kiếp nạn về nhân cách, loại bỏ đi, chửi cả Song Tuấn

3 Likes

Ae cho ingnore tất cả thành phần chim lợn đi nhé

4 Likes