DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đất ở Đông SG sẽ thiết lập mức giá mới rất cao đó vì THM trả giá gấp 8,3 lần giá khởi điểm. Còn 2 DN này 1 DN trả giá gấp 7 lần , 1 DN trả gấp gần 6 lần giá khởi điểm mà vị trí 2 khu đất của 2DN này ở vị trí nằm sau ko đẹp như lô đất của THM trúng đấu giá. Vậy giá cũng ko kém giá THM trả là bao nhiêu đâu.

3 Likes

Nói chung là gà cứ cãi nc sôi thì còn chết. Chia đôi tk rồi vẫn chưa tỉnh ngộ thì là ngu
Vào đọc BCTC quý 4 và quý 1/22 của L14 xem thì biết nhé. Cổ ngon đb gì mà bán như phá mả

1 Likes

Đm óc ch ó. Ng ta ôm cổ phiếu càng ngày càng cô đặc thì kêu bo cung, kiểm soát cung cầu ko chơi đc. Đến lúc đạt taget chốt lời thay máu cổ đông thì lại kêu công tu xấu nên bán như phá mả. Đầu tư mà như đẽo cày giữa đường này thì chỉ có ăn cứt aen đầu buồi thôi. Đầu óc nó phải open ra :))

1 Likes

Làm cái gì mà phải sồn sồn lo cho người khác thế xấu đẹp họ hưởng , cổ ko tốt thì ko ôm thế thôi mà pic nào cũng ý kiến :slightly_smiling_face: dành thời gian lo cho mình đi

1 Likes

Thôi ko nói nữa. Từ giờ tôi im

Tốt thế xem nào :unamused: đỡ mệt thứ 7 chủ Nhật đi bú bia karaoke vui chơi nhảy múa sung sướng cuộc đời . Ck đánh cả đời nghỉ vài ngày ko chết

1 Likes

Đầu óc open ra chú em ạ, lúc các chú chạy tụt quần là lúc các anh ở lại vơ dép. Anh cầm đấy chơi chơi thôi :)) chứ nhà anh làm vàng mã thiếu bùi gì tiên, thích mai anh gửi một ít mà dùng dần

2 Likes

Nói về vàng mã thì a có vài chục % trong cty chuyên sx vàng mã xuất khẩu đi Đài Loan nên a ko cần đâu. Chỉ khuyên chú e đầu tư nên tỉnh táo chút, chịu khó học hỏi, tự ra qđ đầu tư thì sẽ sống đc lâu trên TT này

Không biết thì đừng nói, nghe thì thế thôi nhưng thực tế nó khác đấy. Ngân hàng nó vẫn bơm cho vay bds đều.

1 Likes

Ko đều đâu bạn ơi, cái này tôi biết rõ mà. Có chỉ đạo rồi thằng nào ko nghe thì sớm đi Juve đấy

Học lướt T 3 ý hả, 5% cắt một nửa, 7 % cắt hết :)) hay là mua vì cp xây nền tích luỹ cạn vol, mua 40 taget 44 thủng 38 cắt hết :)) Lúc tôi mới vào thị trường bị brocker chăn mất 2 quý rồi nên lạ lol gì cái lối chơi bọn đó nữa. Mua tích sản vứt con mẹ nó đấy nói ngắn cho nó vuông

2 Likes

Ông đớp tồi thì cút đi để ng khác đầu tư nghiêm túc :)) vào đây làm gì? Hay vào đây nc mắt cá xấu khuyên giải anh em cắt lỗ 50% như CT

Cái kiểu chơi chỉ béo cho sàn, cắt với chả không cắt rồi tổng kết lại ơ thế ra chơi cả năm không thấy lãi đâu nhỉ :grin:

2 Likes

Thế coi như ông đánh trung hạn là quá thành công rồi. Thế phải chúc và mong người ở lại cũng có lộc từ nó chứ, đây cứ vào dìm. Biến động của 1 cổ phiếu là rất bình thường. Trend lên thì bảo lái đánh rồi lùa gà, lúc giảm thì úp bô… Thôi thì cứ đứng yên ở tham chiếu cho có lộc.

Chuẩn luôn bác, mà lúc nào cũng canh bảng điện tốn thời gian mất công mất việc. Nhưng nếu anh em nào có khả năng nhậy bén vs thị trường thì tuỳ anh em thôi, trường phái của mỗi ng nhưng điều quan trọng là đừng vào chim chuột tài sản của ng khác một cách ác ý

Trêu cl :)) dăm ba cái thằng làm thuê cho tự doanh như chú thì , chốt cmt lấy tiền thì tính buồi gì. Chả qua anh thương chú thì anh chửi chú mấy câu cho chú tăng doanh thu, cuối tháng nhà chú có bữa cải thiện thôi

A ko làm nghề ck nhé. A chân trong, chân ngoài đều có vị thế nên đầu tư hơi nhàn chút, lãi lời cũng ko đc x nhiều lần tk như các chú đc

Nếu điều đó sẩy ra thật thì sẽ có 1 cú đổ vỡ siêu kinh khủng khiếp với dòng bđs đấy cụ à.

Cổ tốt nhưng bơm thổi quá đà lại thành xấu

:)) cười ỉa ng có tiền đéo rảnh để lên trên đây lo cho nồi cơm nhà người khác đâu chắc cũng thuộc dạng Tài Trí ăn ỉa mất kiểm soát