DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đầu tư dài hạn vs việc lên diễn đàn nhiều ít dell liên quan gì vs nhau cả. Buôn có bạn bán có phường anh lên để thăm hội nhóm, update thông tin và xem mấy đứa chim chuột như các chú :)) kể ra nghề của các chú vất vả phết nhỉ. Kiếm đc đồng tiền của mấy thằng tự doanh khó khăn mà. Thông cảm cho chú

Chính vì thế tôi mới ghét, nói vài câu trái chiều thì lại chửi bới loạn xạ, bảo ng khác ngu. Kk, thu lỗ quá nên ngáo nặng bác à

Ấy đừng đầu quân cho juve thì nhiều ae hỏng thật sự đấy. Tôi ko mong điều đó sảy ra thật đâu

Mày về xem danh mục mày đầu tư, mấy cổ cơ bản đấy xem âm bao nhiêu %, và tự trả lời xem cổ đó FA tốt, bctc tốt, nào roa, roe ngon siêu sao đợt này nó vẫn giảm, trả lời dc thì hẵng vào đây chim nhé. Chắc cắt lỗ rồi, các chú tầm 30, 40% là ngon nên âm 5, 10% các chú đái ra quần cắt lỗ, còn các ae ở đây tầm người ta khác nên kể cả âm 50% tâm thế người ta khi tt điều chỉnh cũng khác. Người ta bảo lập trường khác nhau thì ko nên cãi nhau, tranh luận làm j, mất thời gian. Các chú cũng nên tôn trọng phong cách đầu tư của người khác dù theo các chú nó sai hay đúng nhé.

1 Likes

Mặt mũi thì chả dám đưa toàn chơi nick mới vào phán như thật. Giỏi pr 01 mã cổ phiếu cho ace tới cuối năm trầm trồ xem. Lại chả chạy như c hó. Loại này ăn hơi tý thôi chứ tuổi gì. Kk.

2 Likes
2 Likes

Đéo nói nhiều. Tiễn vong 2 con chim lợn.

1 Likes

Khi nào tụi mày dùng chính nick thật và đưa mặt mũi thật lên Diễn đàn thì mới có quyền được lên tiếng OK ?

Đến tên tuổi mặt mũi của tụi mày còn không dám xưng danh thì tuổi gì mà “SỦA” ?

3 Likes

Bỏ qua những thứ ngoài DIG, mất thời gian, loãng PIG.

2 Likes

Nc với bọn này làm gì bác. Kệ đi xủa chán rồi biến mệt người

1 Likes

Chính xác đầu tư mà cứ đi nghe chim lợn thì về chăn gà gửi tiết kiệm

1 Likes

Ch ó cứ sủa đoàn người cứ đi , ai nói gì mặc kệ mình ôm chút ít DIG sau này dưỡng già .

2 Likes

Sáng mai em đoán là lủng 60, nhưng sẽ hồi lại ngay trong phiên thôi! Anh em cứ sẵn tiền thì nhanh tay gom là được. Khúc này sử dụng Mg cũng là phương án nên cân nhắc.

3 Likes

Giá hiện tại quá đẹp cho ai nắm giữ ít nhất cuối năm , còn lâu hơn thì ăn đậm

2 Likes

Đang ở vùng Ck quá tốt luôn ấy bác. Lúc em nó chạy rồi thì sẽ ko về lại đc nữa đâu.

2 Likes

Himlam ko bán ồ ạt thì ae làm gì có giá này mà mua. Quy luật cung cầu thôi,.

4 Likes

Tất cả tt đang dồn sự chú ý vào dig rồi, anh em không hold nó cướp đó, tt mà cầm máu nó sẽ phi đầu tiên.

2 Likes

Rác rưởi, hàng lởm sau khi đi viện thì tiền giờ bọn nó vẫn trong tk thôi, nó đợi dig để mua đó. Tiền ngoài kia còn nhiều lắm, nó mua thì ce mút chỉ.

3 Likes

Tất cả sẽ qua đi, chỉ còn màu tím mộng mơ ở lại. Kkkk

1 Likes

Nên nhớ tiền vẫn trong tk của những người sợ mà bán ra đợt vừa rồi, nó chỉ đợi để múc, mà dig lại đang ở mức chiết khấu cao rồi, quá hấp dẫn. Không hold thì ngày về bờ còn xa đó.

2 Likes