DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nói câu là biết mày Ngu như nào rồi.

Càng sủa càng Ngu.

Nói tóm lại loại Tiểu nhân bỉ ổi trong phim Trung Quốc thường hay bị Hoạn lắm!

Mày nên suy nghĩ lại về tương lai cứ tiếp tục như vậy không chỉ đời mày mà con, em mày cũng sẽ chết trong Túng quẫn, hẹn hạ thôi

Bỏ đi mà làm người em ạ

1 Likes

Nó đang chim để mua dig đó anh, tín hiệu tốt rồi, tt như đang tập trung hết vào dig rồi, chim lợn từ ngoài vào trong.

2 Likes

Sóng này dự là điên cuồng đó.

Ae đi đại hội về báo lợi nhuận quí 1 rất tốt , tại đại hội đã giải đáp được rất nhiều thắc mắc của cổ đông , năng lực vốn đầu tư và tiến độ triển khai dự án cực kỳ tốt , còn chần chừ gì nữa mà dig ko phi mút chỉ nữa chứ

3 Likes

Vốn đầu tư cho 2022 của DIG tăng hơn 200%, khan hiếm dự án ntn, bọn cty bds ko có dự án mà giải ngân, ối dồi ôi, tiền các bố đầy nhé, bank càng siết các bố càng độc quyền, đất đai thì dân đang tranh cướp từ bắc vào nam, đất vườn đất chia lô lởm nhà nc lại cấm. Nhìn vốn hoá dxg, nvl…mà bảo dig bơm thổi á, bọn óc lợn

3 Likes

Bố thằng óc C H Ó

Mày là thằng THẤT BẠI

Cứ giả định là mày bị LÙA đi thì nguyên nhân nào khiến mày bị LÙA ?

Khi chúng mày THUA chúng mày sẽ đổ lỗi cho Thị Trường, do Môi giới, do anh Q, anh Dũng, do Vợ, do Con,….

Mà mày đéo bao giờ thừa nhận một điều là “DO ĐẦU ÓC NGU DỐT” của chính mày.

3 Likes
1 Likes

Mày có nghe câu các Cụ dạy ntn không ?

“Đời kiêng nhất 2 việc,

Thứ nhất, là mai mỗi cưới vợ, gả chồng.

Thứ 2, là khuyên và giới thiệu đầu tư, mua đất mua nhà”

Vì nếu cưới được vợ ngon thì tụi mày cho con gà quả trứng.

Đầu tư, mua nhà mà tốt thì tụi mày cho bữa rượu thịt cảm ơn.

Nhưng nếu mà không Ngon thì chúng mày chửi Bố người ta lên!

Sống phụ thuộc người khác như ký sinh trùng không dám chịu trách nhiệm.

Loại như mày KHÓ THÀNH NGƯỜI lắm Cu

4 Likes

Thôi bạn đang mất thời gian tranh luận với chú sinh viên vốn đầu tư 97 triệu đó.

4 Likes

Ok b, k nhắc tới tay đó nữa. Trước m cũng dị ứng vs tay đó, chửi người bất chấp chứ đầu óc có gì đâu. Kẻ nào mới gặp mà đã mở mồm ae mến thương, thầy đế sư xoen xoét thì nên tránh xa. Người k uy tín sẽ chẳng làm đc gì cả.

3 Likes

Đúng rồi bác, tham giàu nhanh chứ ai mà lùa đc mình nếu m k ngu. Trách người ta lùa gà thì hãy trách mình đã là gà lại tham ăn đi. Đầu tư cứ muốn ăn xổi, nghe đc 2 câu đã full margin tất tay. Đến lúc nó giảm cho quay ra cắn xé.

1 Likes

Cút mẹ mày đi thằng sinh viên khố rách áo ôm. Đời mày còn dài ko biết tu tâm dưỡng tính sau này chỉ có đi ăn mày.

1 Likes

Haha nghe hùng hồn như đại hội võ lâm ấy bác nhỉ, hắc đạo bạch đạo tứ phương đổ về :laughing:

Cổ đông DIG thật tuyệt vời, chủ tịch Tuấn đã chia sẻ rất cởi mở và rất nhiều điều khủng hơn thầy A7. Ôm cho chặt kệ các thể loại chim lợn. Tôi ôm khi nào vốn hoá 30 tỷ đô mới nhả. Haha

2 Likes

Đầu tư phải có cái nhìn dài hạn. A7 và đội nhóm công tuyền đã nghiên cứu rất kĩ. Vĩ mô đang xấu, DIG có thể xuống 20k rồi lại lên 7x cổ đông vững tin. Không margin nhé

Hah, quá tuyệt vời luôn bác

Mai là tôi full MG sàn rồi chứ bác bảo về 20k thì là niềm mơ ước. Haha tôi càng mua rẻ DIG càng thích.

Lạy cụ, xuống 20k còn cọng dây chun

Haha một thể loại chim lợn mới giả danh CT chăng? Haha cứ cho chim càng giảm càng Múc.

1 Likes

Cafe fe lại chim lợn, bảo cổ đông DiG đông như quân nguyên, đúng là cái bọn lều báo mất dạy

1 Likes