DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình giữ DIG không bao giờ bán nhất thì thành chủ tịch

2 Likes

Đầu tư mà muốn ăn nhanh thì chỉ có chết thôi vì chỉ là cướp của ngừoi khác nên nó không bền rồi lại bị cướp lại thôi. Phài chờ cho DN làm ăn tạo ra LN và ăn từ LN tạo ra nó mới bền đúng nghĩa đầu tư CK.

3 Likes

Đúng rồi, mọi người cứ bị cuốn vào giá cp. Cứ nhìn vào vốn hoá cho nhẹ đầu, hàng năm ăn cổ tức 20-30%, cộng với cphieu tăng giá. Vài ba năm là tài sản tăng lên vài lần thôi, chứ lsao mà ngày nào cũng ngóng được. Lúc mua 6x nó tăng lên 120 lại ước gì nó quay về 60 để mua thêm đc nhiều, khi nó quay về 60 đón có khi lại bỏ chạy ấy.

2 Likes

Haha chết vì thiếu tầm nhìn. Tôi lại thấy may mắn vì mua được giá DIG rẻ quá. Haha thứ 2 tôi full MG giá sàn luôn.

IMG_1650788670568_1650790037461

1 Likes

Câu view thôi mà bác. Giờ cổ đông DIG đã gần tới 50.000 người rồi giật tít để lấy lượng view khủng cho web. mấy tin này ai chả biết hết rồi. :V

2 Likes

Tôi không biết cách đưa hình ảnh lên trang này. Hôm nào đi ĐHCĐ của CEO bác nào dạy tôi nhé. Muốn nói có sách mách có chứng mà không biết làm vì các cháu đi học nước ngoài hết rồi.

Bước 1: Bác click vào chỗ trả lời như e bôi đỏ bên dưới nha:

Bước 2: có biểu tượng chèn hình ảnh như bên dưới e đang khoanh đỏ. bác click vào đó.
Sau đó bác chọn đường dẫn đến nơi chứa hình ảnh trong máy bác .

sau đó bác chèn hình ảnh vào hoặc dán (paste ) trực tiếp hình ảnh vào khung chat này là được

1 Likes

Chẳng bao giờ comment, nhưng nay comment cho mọi người biết vẫn còn rất nhiều nhà đầu tư dài hạn âm thầm đi theo sự phát triển của DIG.

10 Likes

Báo bây giờ thì 10-15tr một bài như đi mua mớ rau thôi Cụ

Chúng nó có tiền phát là im họng hết thôi

Bên DIG chưa làm Quan hệ công chúng còn các bên Tập Đoàn lớn như Sun, Vin, Nova thì chúng nó cho thêm kẹo cũng ko dám viết.

DIG nên có giám đốc quan hệ công chúng để đập một cục polime ngang họng bọn lều báo :))

2 Likes

Tôi thấy bên DIG rất yếu về mảng truyền thông với bán hàng

2 Likes

Ít báo đưa tin về ĐHĐCĐ mà toàn giật tít chơi bẩn câu like.
Thôi thế càng tốt, phần thưởng chỉ dành cho người chịu bỏ công sức tìm hiểu doanh nghiệp.

1 Likes

Chúng ta có tài sản lớn đất thẳng cánh cò bay nhưng cũng cần truyền thông tốt để mn nắm rõ dc hiểu dc rõ về giá trị tài sản bds họ mua như vậy họ mới mua giá cao như vin như nova

2 Likes

Cảm ơn bạn! Nhưng trình IT kém trước toàn con trai làm cho mẹ chỉ cần vào là chém quên chưa hỏi cách đưa ảnh.chữ in đậm

Bác đầu tư DIG sau già là khỏi cần làm gì luôn lãi kép sẽ tự làm việc

Yên tâm khi lên 3, 5 lít thì media sẽ tự bú liếm.

1 Likes

Ko e đang nói về marketing bán sản phẩm bds của cty cơ bác ạ.

3 Likes

Cái đó khắc phục từ từ trong tứ diện kinh doanh có 4 khía cạnh sau:

1. Pháp chế.
  2. Sản phẩm.
  3. Marketing và Bán hàng.
  4. Vận hành.

DIG sắp tới là bố trùn về khía cạnh Sản Phẩm các khía cạnh khác củng cố dần.

Vin, Sun thì Bác Lam, Bác Vượng từ phương Tây về nên khoản hình ảnh MKT, Bán hàng, Pháp chế, Vận hành họ rất thạo.

DIG mình cứ phát triển dần dần

4 Likes

Đúng có hàng tốt hàng xịn marketing rốt thì quá ok giá lại bán dc cao.

Đồng ý, cái này sẽ được học tập cải tiến cho các sản phẩm sau. Ví dụ Long Tân sẽ cần như thế.