DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chữ in đậm thì dễ lắm . Dùng chuột chọn (bôi đen) những chữ cần in đậm xong chọn biểu tượng chữ B

1 Likes

Cố lên bác ơi đã tìm hiểu kĩ doang nghiệp thì an tâm mà nắm giữ lỗ là ảo trên giấy thôi. Tôi đã từng trải qua nên hiểu cảm giác của bạn. Nhưng sau khi gặp đk ánh sáng thuyết thiên thời và triết lý đầu tư A7 tôi đã khác ko bị Mr thị trường hành nữa bình lặng trước mọi sóng gió gió lớn thì sóng mới to

1 Likes

HIM Lam cạn hàng r

Như long tân hướng đến bán cho đại gia 150-200 củ thì nó phải khác làm phải bài bản

1 Likes

Các tập đoàn lớn như Vingroup, Nova ngay cả DIG việc bán sẽ để các công ty mô giới bán hoặc bán lại cho bên thứ ba để họ chuyên phân phối chứ sản phẩm nhiều như quân nguyên như của VIN, NVL, DIG nuôi bao nhiêu sales cho đủ bác. Và khi đó marketting bán sản phẩm bên đó lo mình đưa giá thôi.

2 Likes

Cảm ơn bạn. Cho mình thử xem nhé.Bạn ơi ảnh mình chụp trong ipad thì lấy ra thế nào.?

Uhm đúng là hôm nọ đi họp thấy cũng nhiều tin hay ho mà báo toàn lọc mấy phốt để giật tít, ko thấy team truyền thông công ty biết khai thác mà đưa tin toàn để báo dìm thế này bảo sao toàn sàn

IMG_1650788670568_1650790037461

hôm nọ em đi họp DIG thấy tin tốt cungx nhiều nhưng hôm sau lên báo thì toàn dìm, thiết nghĩ DIG cần có bảo trợ truyền thông và có cách thức đưa thông tin đến NĐT để anh em tin tưởng, theo dõi đồng hành cùng doanh nghiệp. Chứ như hiện tại toàn thấy anh em trong nhóm nhỏ tự chia sẻ với nhau :disappointed_relieved:

1 Likes

Cái loại chim lợn lại đưa mấy video chưa xác thực để câu view

Bác đọc kiểu gì ra cạn hàng vậy?

Him Lam còn 22 tr cổ trong đó 20 tr bị hạn chế giao dịch 3 năm nên chỉ còn 2 tr nữa thôi. Thứ 2 sàn là cơ hội Múc. Haha

3 Likes

E chưa hiểu rõ 20tr cp hạn chế kia là ndt ạ. Bác chỉ giáo cái

20 tr phát hành riêng lẻ

1 Likes

Tk bác chắc sl DIG khủng lắm nhỉ? Ngưỡng mộ quá! Bác chịu khó mày mò rồi up cái ảnh lên cho ae trầm trồ nhé!

Bạn cũng thao tác tương tự như các bước ở trên thế thôi click vào trả lời - > click biểu tượng hình ảnh->

Không nhiều lắm đâu vì tôi mới biết thầy A7 từ tháng 11/2021 khi vào rum này nên khi vào giá đã cao 6X rồi. Nếu như biết sớm thì số lượng gấp 3 lần luôn. Haha

1 Likes

Bác vào f247 bằng ipad luôn khỏi chuyển mất công

Càng tốt mà bạn, ai đủ niềm tin đủ hiểu biết sẽ có thành quả. Cty làm ăn tốt, lợi nhuận tăng thì tự khác cổ phiếu khác tăng. Nhà đầu tư thông minh tự tìm tới, k nhất thiết phải thu hút đám đông không hiểu biết. Cái đám k chịu nộp phrl góp vốn cho doanh nghiệp, lũ ăn hôi tỏ vẻ đầu tư chỉ rình úp lên đầu nhau rồi chạy.

4 Likes