DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác vào app CK chụp màn hình lại tk xong vào lại diễn đàn add cái ảnh đó đăng lên là xong thôi. Vào 2 ô e bôi đỏ.

Có link bài viết không bác ơi

hữu xạ tự nhiên hương cũng tốt nhưng trong thời buổi loạn lạc media như bây giờ thì cần doanh nghiệp chủ động kiểm soát và đưa tt cho bà con nữa bác ạ. chứ k đủ thông tin dễ bị dính truyền thông bẩn lắm

Thằng óc bã đậu này vừa cắt lỗ DIG hăng hái lên CL hòng cover lại hàng. Cứ cho nó sủa thoải mái đi. Giá trị DIG giờ có hơn tỷ đô. Riêng Long Tân đã 12-15 tỷ đô rồi. Nó ngu thì nó chết thôi.

4 Likes

L14 mới mua thêm DIG hoặc CEO hoặc cả 2 trong quý 1 này, tổng giá trị 214.6 tỉ.
Chim lợn đâu ra phản biện cái, những con chim lợn mà tôi đã bỏ qua mãi mãi thì ko cần reply nhé. :smiley:
Ngoài ra cty còn có 288.6 tỉ tiền mặt và tiền gửi thì có thể mang ra múc DIG or CEO trong thời điểm giá giảm sâu như này.

7 Likes

HL bán có lý do từ nhu cầu sử dụng vốn của họ nữa bác ơi, chứ không phải như media đang đưa tin là DIG “hết vị” đâu.

Theo quan điểm của em thì thầy A7 sẽ thành ông thầy dạy chứng khoán quốc dân sớm hay muộn thôi. Vì cách đầu tư CK theo A7 dễ vì đầu tư lâu dài xác định đi cùng doanh nghiệp không cần phải biết nhiều về các loại biểu đồ cũng như canh bảng giá hàng ngày.

4 Likes

phrl đã 30k rồi mà cphieu lại giảm xuống 30k? bọn cl nó cũng tài.

Sống mà cứ mưu hèn, kế bẩn để hại người thì luật nhân quả sẽ báo ứng mà thôi. Quay đầu tu nhân, tích đức con cái được nhờ.

Ngoài đời dân chen nhau bẹp ruột đi làm thủ tục mua bán đất cát, trên sàn các chứng sĩ mang cổ đất ra bán tháo, media lá cải thì hù doạ ăn tiền viết bài

Thành công ko dành cho số đông. Báo , media, truyền thông chê thì vẫn là kim cương trong cát nên mua. Đợi lúc nó khen ngon, khen đẹp là chuẩn bị đợt chỉnh

2 Likes

Một trong những nghệ thuật tạo lập trên TT tài chính là làm mông lung các quy luật, mông lung các lý thuyết hàn lâm. Sao cho lúc thì đọc sách, lúc thì nghi ngờ phải đốt sách, vứt sách.
Những quy luật chỉ hiện hình với đủ thời gian của nó, tức là khi nhìn về quá khứ. Trong khoảng giữa của thời gian đó, tức tương lai thì hình thù có thể rất lạ lùng, một vài trường hợp chẳng những lạ lùng mà còn đáng sợ.
Ví dụ quan sát vòng đời của con bướm: Khi là bướm- rất đẹp, sinh trứng -rất nhỏ khó nhìn thấy, lớn lên thành sâu- nhìn ghê sợ, thậm chí khi động vào có thể bị ngứa và dị ứng, thành nhộng- cũng chẳng đẹp gì, sau đó thành bướm- bay lượn sinh động, xinh đẹp vô cùng.
Hầu như mọi người chỉ chú ý và tới với TTCK khi nó ở giai đoạn đẹp nhất, và rời đi khi nó giai đoạn xấu nhất. Đó giải thích vì sao chiến thắng không giành cho số đông.
-nguồn coppy-

7 Likes

Cẩn thận bọn nó lại bảo ae ta đa cấp, cuồng tín bla bla

1 Likes

Số liệu rõ ràng luôn nhé. Xu hướng chung toàn thế giới chứ chả riêng moẹ gì Việt Nam . Nchung cứ ôm dài hạn - media chym lợn rung rũ thoả mái. Dài hạn ăn tất :smile:

7 Likes

Nói thật, phe hô ảo, bong bóng toàn bọn nghèo. Chúng dành cả đời để sợ, khi giá cao ko dám mua khi giá giảm lại sợ sập

6 Likes

Từ ngày mua DIG luyện được cái món chai sạn cảm xúc :joy:

3 Likes

Cảm ơn bác nhiều ạ. E cầm DIG loanh quanh cũng tầm nửa năm ồi ạ. Trc đang trên ngọn tbg mãi về đc 9x ạ :sweat_smile:
E camerun vì nhà em đang có việc lớn dùng đến tiền mà em đã đốt nó vào xới bạc này rồi. Chứ ko cần tiền vội thì E cứ vứt đó vài năm ấy bác

2 Likes

Nhà em đang có việc lớn cần dùng đến tiền bác ạ. Chứ ko E vứt đấy kie mịa vài năm ạ

Ko đc dùng vốn ngắn hạn để đầu tư dài hạn, coi như bài học lớn. Ai nên khôn mà ko dại đôi lần

3 Likes

Sau đợt này A7 càng uy trấn thiên hạ, đập tan mọi tin đồn bắt bớ thì ndt càng tin tưởng, tin vào triết lý đầu tư tử tế. Bọn mày làm người đéo xong thì đầu tư thế kẹc nào đc , những thằng mưu hèn kế bẩn, những thằng lừa bạn phản thầy, ném đá dấu tay, gắp lửa bỏ tay người…chúng mày sẽ đói nghèo rũ xác

3 Likes