DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Haha thế thì bác phải xem lại để QTRR cho tốt. Đầu tư là phải xác định dài han, DN tốt hợp thiên thời( bơm tiền) . Nếu cần thì buộc phải bán đủ dùng thôi, vay được họ hàng thì tốt. Chúc bác tìm được cách tốt nhất để không phải bán DIG đúng đáy.

3 Likes

1 Likes

Công T còn CEO mà hô ae sút nhỉ

Dhcd DIG xong như thế mà mấy ô còn hy vọng mãi nó sàn để mua, t6 đánh ép rõ là thô, mai ce ngày từ ato

1 Likes

Vậy bác cố gắng huy động vốn cho việc ngắn hạn của gia đình. Còn DIG bác cứ cố gắng cầm qua cái đợt này cố vài tháng nữa bác ạ.

Mở đầu tuần sau xanh ngắt cả tuần

1 lớp cổ đông mới hình thành vừa ngu, vừa lỳ, vừa vô học. 1 2 năm sau bốc mả hết

Đụng chạm gì đến mồ mã nhà mày à, về lo cho con mẹ nhà mày đi . Lãi nhãi cả ngày có bị điên không?

Thằng vô học, thua lỗ, thất bại

Thằng điên , nghèo mà lo cho túi tiền của mấy thằng giàu . Có ai khùng điên như mày ko?

Media, liều báo… nó chửi là ngon, nó khen thì nên chạy kkk

CT vẫn giữ CEO, chỉ khuyến nghị phần margin CEO. Sự hiểm lầm trả giá khá đau.

Chủ tịch DIG-Thiện Tuấn-Chia sẻ về kế hoạch phát triển DIG và tiềm năng trong ĐHCĐ 2022 (có vietsub)

ae mở youtube xem. Ghi âm hơi khó nghe nhưng có cả phụ đề phía dưới.

Dù giá đất có thể bị hãm bớt sốt tăng mạnh nhưng trong xu hướng dài hạn thì vẫn sẽ tăng, chỉ cần trung bình mỗi năm giá đất tăng 15-20% thì NRAV của DN bđs tăng rất kinh khủng. Cái này không một ngành nghề nào có đc trừ bđs.

5 Likes

đợt vừa rồi tt giảm rõ ràng là do tâm lý nhà đầu tư, nếu tâm lý tốt thì cp sẽ không thể giảm được

2 Likes

2 Likes

M đi đầu tư hay xem bói??? Chim ngu thế. Đần :laughing:

1 Likes

Bác xem nhân trắc học a Q kiểu gì mà lại ra nông nỗi này?

Mày khốn nạn tới tột cùng rồi Minh ạ. Mong quả báo đến với mày một cách xứng đáng nhất.

Theo tt thì khả năng quyết còi đi tù trung thân và FLC về 500 đồng. Hố hố ae ai có tiền vào múc ít cho các cháu nó lấy tiền mua vàng mã phúng a quyết đại hiệp