DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Yên tâm FLC về 500 đồng là nhân quả với cả họ nhà nó bác ạ

Quyết còn ở anh chỉ kỳ vọng 5 năm x5, nhưng Quyết đi rồi thì 5 năm x10 đấy

Con Chim lợn này mấy hôm ko lên tiếng. Định chim tiếp để mai ae rơi hàng

1 Likes

Dự phiên mai vào hết đây

Nhưng mà từ lúc bác kỳ vọng x5 thì giờ nó đã chia 4 rồi. Giờ kỳ vọng x10 rồi nó về đâu nữa?

Hôm trước dựa váo BCTC L14 để nói xấu DIG bị lộ ra điểm lừa lọc mà hôm nay vẫn lên chim lợn à. Về đổi nick rồi hãy chim nhé!

1 Likes

Đần. Chủ tịch bị bệnh pakison đó. Cố gắng cầm mic chia sẻ vs cổ đông vậy là dc r. :laughing:. Sang hứng bô cho a quyết tè đi lảm nhảm cứt ah

1 Likes

Bây giờ khó nhỉ các bác. HL thấy bảo vẫn còn hơn 30 tr cổ nữa, nó như con dao treo đầu anh em. Mà em bắt hết vùng 8x, 7x rồi, hết tiền tbg. Rầu thật sự luôn!

Toàn mấy ace F0 tâm lý bất ổn vs nghe chim lợn hót nhiều mất hàng. Còn tay to thấy rẻ quá là xúc húc nhiệt tình. Cá bé cá tâm lý yếu ra đi để lại lớp cứng cũ và lớp cổ đông mới nhìn đc cơ hội phía trước. L14 DIG CEO auto thoát nghèo. Kk

Xem tướng Quyết còi mà m chơi đc thì t biết chim ngu r. Đần :laughing:

Mình theo dõi một thời gian thấy Sơn Nhung viết bài khá đúng.

quí 2 sau l14 báo lỗ nặng, dự phòng giảm giá dig, ceo.
bon tcbs cất margin l14 rồi

Dựa vào nhận định vớ vẫn nói công ty người ta lổ nặng, đúng là âm binh

Trận ngày mai theo tôi là khá hay đó.

• Kết phiên lủng 60 thì tương lai ngắn khá xấu, có thể giảm tiếp, chưa rõ thế nào.
  • Kết phiên tím thì khả năng mở luôn con sóng mới phá đỉnh cũ, cộng hưởng tất cả các tin tốt của đh cổ đông, tiền vào ồ ạt.
  • nếu chỉ xanh nhẹ ==> có thể phải mất thêm 1 thời gian tích luỹ nữa, cũng hợp lý trong bối cảnh media thời gian qua đập dig ceo l14 rất rát.
5 Likes

Him Lam bán như phá mả mà vẫn còn hơn 30 tr cổ. Khó thật!

Kệ đi cụ ah. Theo fa thì thôi ta. Lẫn linh tinh tẩu hỏa nhập ma đó. Giảm chả phải mua rẻ sao. Chấp tất chứ sợ j

Bác Lucthien báo Q1 900 tỷ rồi đấy.

2 Likes

Mình nghĩ đây là quyết đúng đắn của DIG

Thay vì thời gian để nghĩ viết ra những câu chửi bới, dìm nhau đi xuống thì nên tìm hiểu thêm về DN mình đang nắm giữ hay định mua. Còn không thì giành cho gia đình, người thân.
Cái đầu chứa đầy rác rưởi, xấu xa thì xung quanh mình cũng vậy thôi!

2 Likes