DIG hành trình đến 500k không còn xa!

À vâng bác. Mình tập quan sát thị trường thêm thôi, để kiểm nghiệm với kiến thức của mình.
Còn tôi đã kêu ôm rồi, tôi ko đảo hàng.
Chém gió vui với a e thôi bác :slight_smile:

1 Likes

Vậy theo bác tỉ trọng từng hướng trên là ntn?

1 Likes

Tôi nói với các ông rồi đừng cố chấp quay đầu là bờ, Dig Ceo các tay to tổ chức nó đua nhau chốt lãi đếm tiền hết rồi bọn đó nó mới lên đại gia biệt phủ là lớp giàu có mới, còn mấy ông ngồi đần mặt ra mà tự luyến mấy cái thuyết thiên thời thì chính phủ siết tiền vào bđs tự nó hết thời y như lan đột biến chẳng cần phải làm gì nó sẽ tự trở về giá trị thật thôi tức là quanh vùng Dig Ceo nó hết tiền chơi chiêu cuối cùng tăng vốn in giấy nhằm bán cho cổ đông nhỏ lẻ bòn rút nốt tiền, đất nhiều mà không có tiền vào đẩy thì chỉ để trồng lan đột biến cho bò gặm thôi, đừng cố chống lại chính phủ, bđs tương lai bị kiểm soát chặt thì hết bơm thổi phân lô bán nền

Thị trường này khó đoán thật bác kkkk
Nhưng tôi nghĩ khả năng tím là không cao
Nền 60 tôi quan sát là rất cứng rồi, nhiều tổ chức ôm hàng ở vùng giá trên nền này khá cao. Nên cũng khó lủng, nếu lủng dòng tiền bắt đáy tràn vào ngay.
Nên đang thiên về hướng xanh lá nhẹ

3 Likes

Himlam bán gần hết rồi bác, còn khoảng 22 triệu trong đó 20 triệu hạn chế chuyển nhượng do phát hành riêng tẻ (có 1 bác bên trên chia sẽ chiều nay)

Lần trước 11caay sàn bọn mày cũng nói. Rôig Dig về lại 108.lần này cũng vậy thôi. DIG sẽ trở lại

Ê cu. M có hàng ko mà đi chim vậy?

Lãi suất liên ngân hàng liên tiếp giảm sâu

2 Likes

Đếch biết, nhưng t mới gặp một team full tiền mới chốt lãi phân đang canh múc dig

3 Likes

PHRL đợt trc làm gì có Him Lam.
Bác check lại nhé

1 Likes

Chị @HanhVM vào làm rỏ giùm em

Nghe mấy thằng lều báo này ở trọ suốt đời, nó hô rủi ro suốt từ năm này tháng nọ chắc ròng rã 5 năm nưã, rồi nó bảo đã cảnh báo từ tận 2022 , ối dồi ôi giỏi quá

2 Likes

Mẹ ông chim lợn lai c hó à. Cuối năm ngoái chim. Đầu năm ông hô tôi nói sớm muộn j ông cũng quay lại chim. H bắt đầu về đúng giới tính rồi. Kk. Sống sao cho anh em họ nể nhé. Chứ nhìn thấy họ chửi là mình suy nghĩ xem tại sao. Ká ká.

2 Likes

Như kiểu mẹ mày ngày xưa làm cave xong lại hoàn lương nhỉ.

1 Likes

Cảm ơn bác!

Thời buổi này còn có ng thương t khác ah??? :laughing:. Mõm ít thôi. Hết cái thời đi lo hộ túi tiền ng khác r.

Quá tuyệt luôn

Mấy bố óc ■■■, đảo tay con cặc. Nó chốt trên sàn ấy, rẻ nó lại gom. Oánh vài vòng

Đây a e. Này thì đỉnh, này thì him lam chốt lời. Báo lá cải vẫn luôn giật tít như thế, bọn chúng toàn dân báo chí tuyên truyền, xã hội nhân văn viết về tài chíng thôi, a e yên tâm.

3 Likes

T hỏi chim nhé.
Lfi chốt cầm tiền làm gì?
Chốt xong có con nào ngon hơn để múc ko?
Lfi chốt về dài hạn có ảnh hưởng j đến sự phát triển của dn ko?
Trả lời đi. Đần :laughing:

2 Likes