DIG hành trình đến 500k không còn xa!

tập trung kiếm tiền múc cổ siêu rẻ thôi kkk

4 Likes

Bọn cty ck bẩn lắm, hạ tỷ lệ call bât ngờ chả khác đéo gì siết nợ cho vay cầm đồ, ae nhớ hạn chế hoặc nói ko với mg

5 Likes

Vài tháng nữa lại đua Trần , ck cứ lập lại

Nói thật chứ ck nó phải sóc, sóc càng mạnh thì bọn cty ck mới ăn dày. Vì có sóc ae mới mua bán nhiều, kẻ vẽ nhiều . Còn cứ ôm khư khư thì bọn nó ăn cám. Sóc ô cũng kệ. Sóc chán thì thôi

1 Likes

Mẹ giờ nắm lỗ bỏ mẹ, cổ đất cũng như cổ thường thôi, đừng thần thánh hóa

giờ có thể gọi là lúc lãi suất bắt đầu đi bộ với M2 chưa anh ?

Anh em hô bắt đáy khản cổ mà vẫn chưa thấy đáy nhỉ. Bắt thì nhớ chừa tiền mua pht giá 30 nhé.

Tầm này chỉ biết ngồi im :relieved:

4 Likes

Qua đáy mới biết đáy mà, nhỡ đâu nay ai bắt là đáy rồi. Nói vuốt đuôi ai chẳng là thánh.

Đáy tới đây được rồi, nền ngừng đáy lại tại đây bác. :sweat_smile:

4 Likes
1 Likes

A e vốn đầu tư nhiều không, liệu nay có mất nhiều bằng gia đình chủ tịch, bằng LFI, thậm chí bằng him lam không. Nay mình cứ nghĩ với những thông tin trong đại hội vừa qua sẽ chẳng ai bán nữa, một cổ cũng không. Ấy thế mà giang hồ vẫn phang gần 8 triệu trong đó rất nhiều giá sàn. Con người giàu nghèo hơn nhau chỉ trong một giai đoạn rất ngắn thôi, hơn 2 năm trước mình đang ngồi trên đống lửa fullmarrgin dbc khi nó rơi từ 25 về 15 và cty chứng khoán đã bắt đầu bán giải chấp mấy lô đầu tiên. Nếu lúc đó mình bán hết cổ thì chỉ còn khoảng 55% tài khoản trong khi nợ gấp đôi số đó. Ấy thế mà bằng phương pháp ngu lì chỉ dựa trên câu hỏi sao heo hơi tăng từ 40k lên 90k mà cổ dbc lại rơi còn một nửa, bố éo bán, kệ mẹ chúng mày. Vượt qua đoạn đó cộng với lối đánh margin liều lĩnh mà 2 năm qua mình nhân 20 lần tk( nếu ko có cú sập này là 30 lần). Nên tùy a e.

8 Likes

mấu chốt là bác đang x20 lần

Ae cũ ô nào ôm cứ ôm, ô nào bán nên bán sớm chứ bây giờ cũng không pải lúc bán được giá tốt nữa, còn ai chưa có hàng nếu tin tưởng vào DIG chân tình là hãy đợi về 4x hãy mua khả năng cao về 4x đấy chứ mua sớm kẹp lại chửi um lên. Hii. Trong đầu tư nhiều trường phái ko ai giống ai nên ko ép mọi người pải giống mình, nhưng đầu tư nên quan sát thị trường chung, vờ ni đẹp DN rác cũng ăn bằng lần và vờ ni xấu thì DN tốt cũng sấp mặt nếu không quản trị tốt tài khoản. Hiện sau 2 năm tăng ròng rã nhiều người ăn bằng lần như bác này thì hiện vờ ni và cổ phiếu chưa có lý do để hồi phục và tăng lại bền vững đâu, có chăng cũng chỉ hồi rồi giảm hay hồi rồi tạo vùng cân bằng tích lũy thời gian chờ đợi còn lâu đấy.

Dig 500k

A7 mãi đỉnh

Mã em ăn nhiều nhất là DIG, nhưng mất nhiều nhất cũng là DIG. Nghĩ lại cũng may đã kịp cắt lỗ dần ở mức giá 8x và 7x. Vẫn theo dõi DIG hàng ngày, hy vọng sẽ sớm cầm máu và đi lên để anh em về bờ. Thân ái & quyết thắng !

7 Likes

Trả có gì là mãi mãi, xuống rồi sẽ lên, chỉ có mình tự chịu trách nhiệm với quyết định của mình, học cách chấp nhận trả giá là rất quan trọng.

2 Likes

Good job. Bạn rất có bản lĩnh