DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bắt đầu chim lợn rợp trời, các nick clone cũng tạo nhiều rồi đấy, chuẩn bị chờ đáy thôi nào :))

9 Likes

Nói thật giờ chả chỗ nào hơn cổ đất. Chim nó bảo giá đất tăng thì ko liên quan đến cổ đất , thế vic vs vhm của a Vượng cả chục năm trc tăng bằng gì? :laughing:. Chọn mặt gửi vàng, giờ ngồi chỗ trũng ai rung cũng kệ mẹ. Bố điếc :grinning:

1 Likes

Bọn ngu mở mồm ra là thấy thối, mở mồm ra là đi chửi ng khác

E làm bên nc ngoài, 2 năm gom đc hơn tỏi. Tháng 5 năm ngoái mới biết A7 qua youtobe và tìm sách đọc, sau 1 năm tkhoan có lên có xuống. Lúc cao 2,5 tỏi, giờ về hòa vốn vì dạo vừa rồi mua thêm hơi cao. E xác định lên nữa cũng k bán, xác định deal đầu tư này theo doanh nghiệp cho đến khi nó lên top trên sàn. Đầu tư theo sự tăng trưởng của doanh nghiệp, mình chẳng ăn của ai nên chẳng phải cay cú đi làm cl. 1 là giàu, 2 thì vẫn thế. Margin vừa phải 10% nên k lo. E all in DIG.

5 Likes

Thấy chú đần quá mà cũng chim nên a mới nóng vậy. Chim phải dùng não nhé. Chim khôn thì a ko chửi đâu. :laughing:

Đm ghét nhất mấy thằng thua lỗ thì chấp nhận đi. Cử mở mồm ra là gào cổ đất là nhất, cứ như trên TT này ai ko mua cổ đất là bọn nghèo, bọn ngu hết

Đến lỗ thật vs lỗ ảo mà còn đéo biết. Ô đã bán đâu mà bảo lỗ, bao giờ t bán cầm tiền mới là lãi , là lỗ thật hiểu chưa. Đần :laughing:

Tư duy như vậy là chết rồi. Nói câu tử tế ko chửi bậy nhé. Chú đầu tư như vậy ko sớm thì muộn cũng ra đê thôi.

Đáy trong tuần! Chả biết là phiên nào thôi bác ah.:sweat_smile:

Đâu câu nào chửi bậy.? Hôm qua hỏi có mấy câu mà chạy mất ah?

Hỏi câu gì?

Lục lại lịch sử. Thôi ko tiếp chim đần. :laughing:

Uh a cũng ko cần nhận a khôn, a đần cũng đc. Chú giỏi lắm mới lỗ ảo thôi mà, hành trình của chú vẫn giầu sang phú quý, hành trình 500k. A đần nên a đứng ngoài nửa tháng nay thấy sốt ruột quá. Huhu

Cố gắng lên anh em, Pao mình trên bản còn ko soắn

4 Likes

Khét đấy Pao.

Tâm lý giờ ai cũng cảm thấy thốn hết , ae xác định đtu đúng DN tốt thì bình tĩnh đừng hoang mang đi chốt lỗ. Sau cơn mưa trời lại sáng ,

1 Likes

Bh chả biết nói gì, tầm này cổ nào đi trăm đường cũng thế, ae tin vài tương lai đất nc, tin vào giá trị dn thôi. Lạc quan lên

9 Likes

Tử thủ, đéo bán, câm điếc, và lì đòn vs cái thị trường lừa lọc bẩn thỉu này.

2 Likes

Bác pao cho xin ít trâu gác bếp ăn qua ngày đi, đói quá :smiley:

2 Likes

Kinh tế đất nước đang phát triển, DN lợi nhuận tăng năm sau cao hơn năm trước , tài sản ngày càng nở ra thì ae yên tâm nắm giữ

1 Likes