DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cổ pht còn lâu mà b, chắc phải quý 3.

Chắc phải quý 3 lận đó bác ơi, giờ chưa đâu.

1 Likes

Thảm sát… sập cả sàn… nhưng thôi thà phựt một nhát mạnh rồi hồi còn hơn mỗi ngày một ít. Hy vọng a e margin có cách quản trị rủi ro tốt để ko bị cháy. Giờ phải rất thực tế là quản trị rủi ro đã. Mình ko margin nên vẫn ngồi im chờ hồi phục. Không thể ném tài sản đi được. Quỹ ngoại vẫn âm thầm gom…

2 Likes

500đ thì không còn xa, chứ 500k thì xa vc l đấy

quý hơn 100 lần. nhưng khó chơi hơn 100 lần.

phải đúng thiên thời, địa lợi, nhân hòa; đã vậy còn phải luyện đc gan bền chí vững. còn ko cứ nhìn nó chớp chớp giật giật chạy mất dép.

1 Likes

Tầm này con nào mà chả đi viện. Ông ko mua thì đi ra vào đây lải nhải làn cái gì

1 Likes

Ok các bacd thế em yên tâm mai xúc

Em vẫn tin thị trường trong 1-2 tuần tới sẽ hồi dần, nay VTV đưa tin ĐHCĐ DIC
hình ảnh
hình ảnh

17 Likes

E thấy rẻ qua em mua, lại làm thêm hơn k Dig nữa

2 Likes

Tôi nay cũng múc thêm mấy ngàn. Giá này thì an tâm cuối năm ae ai cũng có quà hết.

2 Likes

DIG là của để dành cho con cháu, bán bh vài năm nữa có nhiều kẻ sẽ cắn lưỡi vì nghèo thôi.

5 Likes

Đống đất nhà DIG mà bên ngoài mỗi năm giá đất tăng 20%, 4 năm nữa x2 bán giá 150-200tr/m2 trời ơi, không hiểu chúng nó quăng dép chạy giờ này ôm tiền để làm gì? Úp bô vào đầu kẻ khác chưa chắc đã chiến thắng cả trận đánh đâu ae nên nhớ kỹ.

11 Likes

Lão già này cũng xin nói vs ae đôi lời, năm 2011 nhà tôi làm sản xuất kinh doanh chết mất xác, thấy bọn bds giàu quá ko cưỡng được tất tay allin chết tiếp tập 2, phải bán căn nhà 5tỷ đi trả nợ.

Bh làm nụng gỡ gạc lại mà chẳng đủ tiền mua lại căn nhà cũ. Mới chỉ 10 năm trôi qua mà không dám đi về Hạ Long mấy nữa, mỗi lần về lướt qua căn nhà mặt đường cũ, giờ là cái khách sạn to đẹp mà chính bố mẹ tôi gây dựng bao năm mà lòng đau như cắt.

Ngay khi A7 nói về sóng bds tôi biết đây là cơ hội ngàn năm để lấy lại những gì đã mất năm xưa. Tia hy vọng dù mong manh thì người ta cũng phái cố gắng nắm lấy, đằng này giá đất bên ngoài vẫn tăng lên hàng ngày, còn ae đang có thiên thời, vĩ mô ủng hộ, mà vẫn phải nhắn tin cho tôi xem có chết, có sập không thì tôi không biết phải nói tnao!

Cho dù hôm nay ng ta có úp vào mặt ae cái “bô” thì ae cũng nên dừng lại xem xét cái “bô” ấy nó là thứ gì? Đừng để sự đau điếng, ăn thua che đi sự sáng suốt và bộ óc tỉnh táo của ae.

Thiên thời là bất biến
Cổ đất là vua
Có tiền giá này không xúc con cháu nó khinh cho!

18 Likes

Tui mơ ngủ thấy thì bảo ae vậy thui bác hi

Trái tim ngục tù rồi, nhất là bét. Cơ hội tới là phải nắm lấy, lì ăn tất.

2 Likes

Thánh bác nhé. Bất kể lúc nào bác cũng đều có mặt để động viên ae nhà đầu tư. Đặc biệt là ae đầu tư dài hạn cùng với dn.

Có tiền là múc DIG, coi 5 năm nữa ai cười ai. Ae tìm hiểu rõ doanh nghiệp rồi ko việc gì phải xoắn!

2 Likes

Đúng, giầu sang ko dành cho số đông. Vì số đông nó đang full tiền

Chim đần. M thấy mây chục năm qua t nào ôm cash mà giàu chưa.??? Họa 1 2 năm bank hút tiền thì còn có giá. Đần :laughing: