DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ui nhiều chim thế .:laughing:

anh zai @Vice toàn thử tâm lý cổ đông lúc mới vào pic, thằng tainguyen vào cắn càn cứ nghĩ là hay giờ lộ mặt thật thằng tiểu nhân đấy.

1 Likes

Toàn nick mới để ý làm gì.

Nhìn Tây nó múc như ăn vã kìa, mày là loại bán nước cầu vinh ah? Đm vì vài đồng tiền lẻ mà dâng gái cho bọn nó chơi mà ko biết nhục

1 Likes

Chim tầm này toàn là sanh viên không có tiền ăn mì thôi. Còn chú nào có tiền đang thở máy hết rồi nhé. kkkk tử thủ!

Đã bác nào rén chưa? Em nay còn chẳng xem giá xem rồ gì

Điếc

gì mà phải rén đâu, đang gom thêm để múc :D. Rẻ quá rồi KK.

Tôi có đau nhé, nói ko đau là nói dối.
Nhưng đã nói từ đầu là ko bán, cố đấm ăn xôi thôi :laughing:

2 Likes

Đợt sàn tháng 1 bác cũng cứng lắm mà.đợt này đi nặng hơn nhưng e cũng trì lắm rồi.kệ hết kaka

1 Likes

Nơi tình yêu bắt đầu, DIG 3X, CEO 1X, L14 8X

cũng muốn tham lắm nhưng nhà còn j đâu bác, all in hết giá 89 rồi hự hự

Buồn thật. Tiền lớn có chịu vào đâu. Các cp tốt khác đều bật xanh cả, riêgn DIG thì vẫn sát sàn.

qua buồn, có lẽ F0 họ đang cho dig ceo là hàng bơm thổi nên họ k vào chăng?

đứt nthe vẫn chưa cắt ư bác, thua thật

F0 làm gì có tiền to mà vào dc bạn. Tớ đang nghĩ các nhà đầu tư lớn muốn ép cho F0 chết.
Hôm nay tôi bắt tiếp 3k giá 53. Lực F0 nhỏ lẻ chỉ có vậy thôi.

2 Likes

F0 phân khúc tầm vài tỷ nhiều lắm, nhiều F0 cộng lại thì cũng khá đấy

Xuống nữa chắc phải cắt thôi.

7 Likes

Mình thì chả việc gì phải thử ai, đầu tư mua hay bán là quyết định của từng người thôi, dòng tiền vào mỗi cp tùy từng lúc khác nhau lúc fomo giá cao rồi fomo bán sàn thì rất nhiều cp rồi, giá tăng mạnh quá nhiều người thấy cao ngta ko dám mua thì điều chỉnh về mức hợp lí để nhiều người có thể mua đc, còn có đc nhiều người cầm cp trải qua nhiều sóng gió của thị trường đâu, ít ai cầm đc cp lâu và dài, đa phần là theo từng cơn sóng cuốn đi nhiều thế hệ nđt :grin:

8 Likes

E hỏi chứ em thì rén gì, chờ tiền mua thêm, còn giá rổ k xem vì cũng k quan tâm lắm, cất là giàu