DIG hành trình đến 500k không còn xa!

xong nó phi cho thì mất bạn mất bè, muốn thành công tư duy phải tách biệt hẳn chúng nó.

nó hô là việc của nó, bán là do tay mình đặt lệnh :)) cũng ko trách nó đc bác ạ

Tôi cũng nghĩ thế. Thấy cp tốt thì âm thầm mua vào thôi, chứ hô nhiều nó lại đập cho sấp mặt.

1 Likes

thì vẫn tư duy T+ cutloss thì khó mà hiểu được.

1 Likes

em chỉ cười nhẹ nhàng và nói " Tao hạ magin từ trên rồi, cảm ơn cậu"

1 Likes

Hồi cái là bán

1 Likes

Chính xác, cứ nói gamestop nhưng phải hiểu rõ sự kiện đấy nó như thế nào, cũng chỉ là tỏa sáng 1 lần rồi vụt tắt. Phải đi lên từ từ và bền vững theo sự phát triển của doanh nghiệp

1 Likes

Chuẩn bác ak.ae đồng hành vượt qua đợt tháng 1 rồi thì giờ lại tiếp tục đồng hành cùng nhau tiếp.sóng gió nào cũng qua đi chỉ những ai đủ tin tưởng vào doanh nghiệp và vĩ mô mới dám ở lại.

1 Likes

tích sản dần dần, tuy chả đáng là bao vs tay to nhưng mua đc giá chiết khấu như này lại thấy vui. Tăng thêm lượng cổ phiếu nắm giữ. Rồi sớm muộn sẽ lại quay về đúng vs giá trị doanh nghiệp thôi. KK

1 Likes

Vâng bác ak.tuổi nhỏ làm việc nhỏ.tiền nhỏ thì mua ít.sau chu kỳ này những ai cầm tiền mà k có tài sản giá trị thì cũng nghèo đi thôi.1 lớp đại gia tinh anh mới lên thay.quy luật rồi

hài vãi, nếu không mua DIG thì không có lý do gì nhảy vào chim lợn cả, vì nếu ko quan tâm thì chả rảnh nhảy vào

Khúc cua tử thần sinh ra những tay đua cự phách

1 Likes

Khiếp đầu tư thì cứ mua r im ỉm chờ thôi, trình bày kể lể dài dòng làm gì, còn k tin thì bán thế thôi. Đầu tư mà nói ra nói vào sốt hết cả ruột cứ như đàn bà đi chợ

Mua dần, kệ mẹ đời
image

7 Likes

dig anh em cầm dig cảm thấy hết tức ngực chưa ?

Sợ lắm rồi,oke chưa cao thủ

bố sợ, tức ngực, hết mẹ oxi rồi nhưng bố éo bán, thế được chưa kaka

2 Likes

Thế nó sinh các diễn đàn để thảo luận làm gì hả bạn?

Còn thở thì còn giữ, đéo bán !!

ae đã thấy tôi khuyên từ lúc dig 9x mấy hôm trc chưa, tôi khuyên đừng bắt đáy đừng tb giá xuống bây giờ dao cắt rồi, như tôi chỉ giảm lãi nhưmg nếu mà bắt giá tb xuống thì lại là lỗ vào vốn, hôm trc 7x là rẻ rồi 6x rồi giờ còn giá 5x.

1 Likes