DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ko cần hô hào đâu em, vì hô hào cubgx vô ích. Dòng tiền thông minh lắm

3 Likes

Haha quay xe thật luôn rồi , các bác múc nhanh còn kịp

ối zồi ôi cướp!

Kéo từ sáng đến giờ mà thị trường cũng chưa tăng mạnh nhỉ, nắn vào vn30 , vào bank quá tốn kém

2 Likes

Tiền vào còn yếu bác!

Tạo lập không tiên phong đập tiền vào mà kéo giá lên thì ma nó vào chơi. Mấy phiên sau è cổ ra mà kéo, kéo xong đố mà dám xả.
Thấy khổ chưa, chiêu trò cho lắm vào

1 Likes

Kính gửi các anh chị em nhà đầu tư! Hiên nay tôi có nghe và đọc đc một số thông tin đang lưu truyền trên các diễn đàn và báo chí, mà có thể các tin đấy có ảnh hưởng không tốt đến tôi và các mã cổ phiếu tôi đang đầu tư, đó là: Thứ nhất: Tôi bị bán giải chấp 200 cổ phiếu L14 tại VPS. Về việc này tôi có ý kiến như sau: Tôi có khoản margin tại VPS đến hạn phải trả nợ, nhưng do bận việc khi nhận được thông báo của VPS, tôi đã không nhớ để thực hiện nghĩa vụ. Đến hạn, VPS đã bán cổ phiếu L14 của tôi, tương đương 200 cổ phiếu. Giao dịch bị thực hiện từ ngày 28/3 nhưng không biết có ý đồ gì xấu hay không mà đến ngày 20/4 một số báo mới đăng tin này lên truyền thông đại chúng. Sự việc này là nghiệp vụ trả nợ công ty chứng khoán bình thường, tôi không có mục đích bán cổ phiếu để giải quyết bất kỳ nhu cầu cá nhân nào khác. Thứ 2: Tin đồn tôi bị cơ quan an ninh mời đến làm việc. Tôi xin khẳng định hiện tôi vẫn thức hiện các hoạt động bình thường của một nhà đầu tư, không có bất kỳ một văn bản nào của cơ quan an ninh mời tôi đến làm việc. Tôi khẳng định, mọi ý kiến đánh giá phân tích của tôi về thị trường chứng khoán và cổ phiếu tôi đều mong muốn mang lại kiến thức, tư duy đầu tư đúng đắn cho các nhà đầu tư và tuân thủ quy định của pháp luật Việt Nam. Tôi mong muốn thị trường chứng khoán Việt Nam có được lớp các nhà đầu tư chất lượng, chuyên nghiệp để thị trường chứng khoán Việt Nam ngày sớm được thăng hạng lên Thị trường mới nổi hạng hai. Nên tôi không thể có các hành vi vi pham pháp luật về đầu tư chứng khoán để có thể bị mời lên cơ quan an ninh làm việc. Thứ 3: Các mã cổ phiếu tôi tham gia quản trị như L14 và đầu tư như DIG, CEO đều là những mã cổ phiếu có ban lãnh đạo có tầm, chất lượng tài sản tốt, thông tin về công ty rất minh bạch. Các hoạt động của các công ty trong mùa cổ đông đã và đang được tiến hành để cung cấp tới các cổ đông những thông tin mà các cổ đông qua tâm, dù là nhỏ nhất. Đó là Công ty DIG đã tiến hành đại hội xong ngày 22/4 tại Vũng Tàu mà các cổ đông tham dự đều thấy được sự chu đáo và chia sẻ chân thành của lãnh đạo công ty. Công ty L14 sẽ triển khai đại hội vào ngày 28/4 và Công ty CEO sẽ tổ chức vào 29/4. Rất chân thành cảm ơn anh chị em nhà đầu tư đã theo dõi! _ Nguồn A7

8 Likes

Nexk đi. Chỗ này ko chào đón đâu. Ok

Chính nghĩa nhất định sẽ chiến thắng, em vẫn luôn tin ở thầy, CEO đã 54%, DIg gần 50% âm, nhưng em vẫn luôn tin ở thầy, ở sự tử tế!

4 Likes

A7 cân nhắc xem có cần giải quyết bằng pháp lí ko?
VPS bán giải chấp nhưng tung tin cho báo chí vậy đúng luật về bảo mật thông tin khách hàng hay ko?
Media vừa rồi giật tít sai vụ L14 đầu tư sai quy định vào DIG, CEO, như vậy có kiện được không, vì làm thiệt hại đến tổ chức & cổ đông? Từ đó đến nay L14 bị đạp sàn thê thảm.

2 Likes

vãi thằng hãm lìn, về pic của mày mà húp phân đi, ko thấy ae người ta chửi mày còn hơn chim lợn à

Ông nào qua đc 2 đợt chỉnh bày mà còn nguyên đáng đc phong anh hùng, kaka, nó dày vò, hành hạ các chứng sĩ

6 Likes
7 Likes

Ông này nói đúng chứ sai gì mà các bác chửi ghê thế , ít nhất an toàn tài khoản , giảm lỗ trước đã , em thích đội chim lợn hơn đội bìm bịp , chim lợn không làm ta mất tiền .

Ở đây có nhiều thằng ăn theo, nói leo hơi bị đông đấy cụ ợ, trải qua các trận mạc như này chính là luyện " A7 THẦN CHƯỞNG " đấy cụ…Kkkkk Bán chán lại đua

1 Likes

Tối nay mọi người lên xem thầy live giải đáp hết các thắc mắc đồn thổi trong thời gian qua nhé !

10 Likes

Cái này không cần đòi minh bạch giao dịch của tự doanh.
Mà là nên cấm tiệt luôn.
Tôi thấy cũng nên bỏ luôn cái trò margin của ctck đi, chỉ cho vay qua bank. Ba cái call chéo phá nát cả thị trường.

4 Likes

Mình cái gì cũng kém mỗi điếc là giỏi

2 Likes

Hay quá. Lâu r lại dc xem thầy live. Cảm ơn cụ đã tb. :grinning:

1 Likes

Bỏ nó ăn bằng j cụ ơi. :grinning:. Rút kn. Cứ thịt mà xúc chả sợ bố con thằng nào.

1 Likes