DIG hành trình đến 500k không còn xa!

tuyệt vời!

thị trường cá hồi nhưng phân của thằng hoang tung thien thì vẫn đi viện như thường

chim lợn DIG đi nói xấu anh em bds thì có ngày

hẹn ước 100 năm gặp nhau đại hội DIG sút hết DIG rồi quay ra chê bđs. Ô bạn mới vào không hiểu đc đâu ông.

4 Likes

Nghe cái thằng sóng 3 trong 3 mà nó cứ cắm mặt xuống đất thế kia hả Tuyền ơi

Chỉ chết các con gà bị mang ra làm bia đỡ đạn cho thằng HL nó xả

Bạn này chắc là chim lợn chính hiệu rồi. Thấy vào comment nào cũng thấy hô các a kéo thị trường lên nhé

1 Likes

chị hai đợi từ đây đến cuối năm hòa vốn bán đi đừng mua cổ phiếu nữa. với lại chả có bạn em gì ở đây cả :v

N nói ít thôi, tiền của mình p tự chịu trách nhiệm, áp lực k chịu đ đừng hòng đầu tư

Hẹn mời rượu anh em tại đại hội, nhưng hôm đại hội lại nói mỉa anh em cổ đông đi họp là ngu, đu đỉnh

thôi các bố để cho các con gà nó sống, lùa vào để đỡ giá cho các bố à. Ngon thì thằng HL nó đã giữ.

Xanh hy vọng rồi các cụ ơi

Rẻ quá rồi cá mập họ vô hốt xác hết đám cá con thôi.

1 Likes

Ối giời ơi gặp CƯỚP mịa rầu … ăn lol cả lũ chưa ??? bán mạnh vào KKkkk

Ce cái tối Live vs A7 nào

2 Likes

Sáng chụp cái ảnh tặng ae diger

5 Likes

sao a e cướp nhanh thế, cứ từ từ, mình quen nhìn sàn rồi kaka

1 Likes

50k nhà đầu tư mà đồng lòng thì sức mạnh khủng khiếp :slight_smile:

2 Likes

áp lực cũng lớn rồi! anh em chịu đựng được qua 2 giai đoạn khó khăn vừa rồi sẽ có trái ngọt.

hì hì xuống r lại lên quy luật cuộc sống r, sắp tới siết ctck, kho bãi, bán khống thì chân trời thuộc về những nhà đầu tư giá trị

1 Likes

Những lúc khó khăn, gian chuân thế này, sẽ điểm mặt được những a em gắn bó với giá trị, cố lên a em kkk