DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chồng kiểu đấy thì bác cũng k cần níu kéo nhé. Hoạn nạn cùng chia chứ. Phải cứng lên bác.

1 Likes

3 Likes

Bé này ko phải chim đâu,
Ít tiền gan bé mà cứ thích đú thôi, đã khuyên cầm đi sẽ về bờ, về xong bán hộ cái, nói hoài nhức cả đầu.

Tin vào vĩ mô , tin vào giá trị doanh nghiệp còn lại điếc hết

1 Likes

Anh em đầu tư mới hiểu thôi chứ người ngoài ai thấy bay 1 tháng vài trăm chai cả tỏi thì chả khiếp, cũng ko trách được.
Giờ tôi tư vấn hình phạt cho Bác @Bui_khanh như thế này, tối về bác cứ quy điểm kết phiên DIG, tăng bao nhiêu điểm thì bắt chồng trả bấy nhiêu shot cho tôi. Như hôm nay tham chiếu 56 thì là tăng 3 điểm, trả 3 shot. Đợi DIG về đỉnh cũ 120, thì bác có chồng mới luôn là vừa nhé. Chúc bác thành công! :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Gia cát dự chuẩn chưa ae haha

1 Likes

Ông Tuyền lại laitrym hô Ceo ah

Dự thứ 6 chốt lên 8x hộ ae đc ko kaka

1 Likes

Khoe lãi flc tiếp e ơi :rofl::rofl::rofl:

Thằng này tk có 500tr bh còn 100tr thôi, nó nhân 0.2 lần rồi

3 Likes

Hình mới đây này mày. Mày chim lợn mày đưa hình dìm hàng người khác lên mày vui lắm hả.

7 Likes

Liệu thằng HIMLAM mai nó có mang hàng ra táng tiếp không ae ?

Chắc thấy ceo chiết khấu ngon qua quay lại xúc rồi. Kệ thôi ông, mỗi người mỗi tính

Dừng rồi mà bạn.

Quả báo bác à. Đầu bò óc lợn lại đi sủa siêu cổ. Âu cũng là nhân quả

1 Likes

Thằng Ngu!!!
Mang tư duy lướt lát sáng nhổ chiều liếm vào khuyên các cụ đang đầu tư dài hạn. Ngu không thể tả.
Đầu tư dài hạn, đi cùng doanh nghiệp người người ta kỳ vọng công ty trị giá mấy chục tỷ đô, chia ra cổ phiếu vài trăm K một cổ mà mày đi khuyên người ta bán 9x; khuyên người ta 7x; 6x; 5x đừng mua… @@ ngu không thể tả.
người ta đã đéo thèm nhắc tới mày rồi, lại còn thò mặt vào thể hiện làm cái đéo gì… Phiên sáng DIG giảm sàn mày vào trình bày thể hiện, chiều DIG tím cmnl,… kkk vừa ngu vừa quê không để đâu hết… =))))))))

8 Likes

thôi bác ơi, nhắc tới nó làm gì cho bẩn mồm mình ra, coi như nó là không khí là được r

1 Likes

Thấy bảo có hiểu lầm gì đó, khi thị trường giảm ông đó khuyến nghị a e cơ cấu lại phần Margin chứ ko phải bảo bán hết CEO… Thấy bảo thế chứ mình cũng ko xem ông này, ko nghe trực tiếp nên ko biết… (Ko thích nói Ngọng KKK) cũng không quan tâm lắm…xem mỗi đoạn có A7 =)))))

4 Likes

Tớ nghĩ khả năng đuôi 7x , tuần sau 9x rồii … :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

1 Likes