DIG hành trình đến 500k không còn xa!

phía trên lực bán rất mạnh đấy

1 Likes

Anh em thấy mặt mũi “đồng chí” này quen ko?

Anh em vào bài của mình vạch mặt thanh niên Upbo nhé. Vì một TTCK VN trong sạch hướng tới mục tiêu đầu tư dài hạn cùng doanh nghiệp.
https://f247.com/t/vach-mat-thanh-nien-upbo/166808/6

5 Likes

Dúng bác, thấy lang thang trên fireant chê bai DIG và pr DGC

2 Likes

Tưởng đâu già lắm, coi bộ mặt trẻ con.

1 Likes

CEO và l14 không liên quan gì DIG cả.

3 Likes

Kkk Dig 125 hót thì mốt dgc cũng z mk

1 Likes

A7 cũng là nhà đầu tư như anh em trên này cả thôi. Cái làm nên hình ảnh A7 là tư duy khác biệt, và chia sẻ cho cộng đồng. Thiệt tình nếu ai đó có suy nghĩ cổ lên hay xuống nhờ A7 thì có vẻ không đúng lắm.

5 Likes

Nhưng sức ảnh hưởng lại vô cùng lớn.

3 Likes

cụ @Vice vẫn phải chia sẻ thường xuyên đấy nhé :slight_smile:

1 Likes

khoàng hơn 29tr cổ

Giảm thì nó bảo dừng, cổ lên khéo nó lại táng ngay á

Liệu hôm nay có phải phiên bull trap như 18/4? a e giỏi soi bảng vào bình luận xem :slight_smile:

1 Likes

DIG CEO xuống vì tin đồn, lên nhờ nội lực doanh nghiệp. Các tin đồn là thứ mà nhiều ndt phải trả giá cao nhất trên thị trường chứng khoán bởi:

• Số người tin theo doanh nghiệp sẽ giữ chặt hàng hơn
  • Số tay to gom hàng khi có cơ hội rất nhiều và đông, từ vùng 100 của DIG, 7x của CEO khi cp giảm 50% đã có nhiều phiên thanh khoản lớn, tay to đã gom hàng xong thì việc đua lại lệnh của nhỏ lẻ là siêu siêu khó.
  • Đám mất hàng để lỡ thời cơ ăn bằng lần với những doanh nghiệp tương lai rực sáng sẽ chết bởi chúng nhảy cổ khác trong giai đoạn vừa qua rõ ràng là vẫn chịu ảnh hưởng chung của thị trường và mất thuế phí giao dịch cho ctck.

Tương lai DIG CEO L14 tiếp tục mở ra với nhiều kịch bản khác nhau, nhưng rõ ràng khi các tin tức xấu qua đi mà không phải do công ty làm ăn kém, doanh nghiệp không xấu thì trả điểm là điều chắc chắn.

Thiên thời là bất biến
Cổ đất là vua!
Ai cầm DIG CEO L14 hết chu kỳ này sẽ là những ông hoàng, bà chúa!

9 Likes

Nhìn mặt rõ trẻ trâu, giống mấy thằng “thơ nụ” Đê La Thành

1 Likes

Ra ngoài chợ mua mớ rau con cá, trả giá k hẳn hoi còn bị ăn chửi đốt vía ấy chứ. Còn trên sàn thì ae lại bị cl, media nó doạ cho sợ mang tài sản của mình ra bán rẻ mạt. Tất cả là do tâm lý quyết định, nó tím cho 2 phiên lại đua, lại có niềm tin.

2 Likes

Thật hả bác? Chuyện thật như đùa ấy nhỉ.

1 Likes

Nói chung tiền thì quý thật đấy nhưng sống mà ko có cốt cách thì có giàu nhưng ko bao giờ sang đk bác ạ

1 Likes

Đầu tư phải đẳng cấp mới giàu

3 Likes

Rẻ rách thật. Cạch tới già.