DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bẩn bựa vãi đái, thôi next thằng này đi bác nhìn dơ mắt

Thằng tainguyen tưởng quân tử hoá ra cũng là tiêu nhân không xứng đáng anh, em ta kết giao.

Thực ra tôi còn đánh giá cao Upbo hơn là tainguyen vì Upbo nó rất rõ ràng về quan điểm của nó.

Còn thằng tainguyen thì qua cầu rút ván đéo thèm chấp kkk

4 Likes

chả biết ông này là ai thấy anh em trong này hay chửi. mấy ông kiểu này tưởng vậy là khôn. như A7 có nói rồi ai bay nhảy thì cứ bay nhảy…nhưng chốt xong đi đái vào cái bát mình đã ăn rồi còn sỉ nhục nhũng người mình đã chung thuyền, sau này DIG nó phi thì quay đầu liếm cái vũng mình vừa đái ko kịp.

1 Likes

Bố lạy m tài ạ. M bẩn hơn cả tr.ó. thằng bá dơ mặt dày.

1 Likes

Càng nói càng chứng minh mày NGU :)))

Lập luận dốt nát éo có vẹo gì cả.

Mày thử về hô hào xem Gia đình mày bố, mẹ, anh, em họ hàng có ai tin mày không ?

Tao tin mày về mượn sổ đỏ cầm ngân hàng Vợ với Bố mày cũng đéo tin đâu.

Đời nó nếu giữ thói quen này, một ngày đẹp trời nó sẽ về máng lợn thôi. Đệch ch.ó ghẻ

1 Likes

Dig quá đẹp cho ae đi làm công ăn lương đầu tư tích sản. Bọn chim lợn cứ sủa đc 1 thời gian lại chết thôi

Có những thằng sang bên úp bô nó tâng bốc bác A7 để đập úp bô, sau nó sang đây để đánh bác A7, nó đánh 1 vòng cuối cùng không còn ai nâng đỡ được F0, khà khà, cuộc chiến này còn dài vì chúng mày bị lộ rồi.

1 Likes

Hạ margin, hold như clip bác A7 nói hôm qua, t xem chúng m còn bao nhiêu hàng để ép, nhà nước vào cuộc rồi sớm muộn cũng đến lượt chúng mày bị thịt thôi, haha.

1 Likes

Bỏ ngoài tai hết sân si của thị trường chứng khoán, ae cứ ung dung tập chung vào vĩ mô, vào giá trị doanh nghiệp là con đường duy nhất đi đến thành công

4 Likes

giá này short ko có đất chôn chúng nó đâu bác ơi

L14 tăng đều và khỏe qua các năm. Giai đoạn mà bạn nhắc đến là 2017 bỏ qua 2018 2019 2020, rồi chốt 1 câu là từ 1/2021. Nói cái gì cũng cần có căn cứ xác đáng. Ở đây toàn người lớn, có phải trẻ con đâu mà không tìm hiểu kỹ về cổ phiếu. Không thể cứ nói lung tung như thế.

1 Likes

Đừng rep nó nữa!!!
Nó chim lợn mấy tháng nay rồi.
Ae cứ cắm cờ cho lẹ

Giá này short thì tụi nó ăn được bao nhiêu ??? rủi ro lớn hơn lợi ích, tụi short toàn cáo già.

Màu gì thế anh em :)))

Short cái quần què gì, mẹ, những thằng nào còn phân tích thế giới thế dủng ở đây toàn bọn bố láo, mẹ các ông lo cơm ăn chưa xong lên đây phân tích bố láo, cáo già rồi diều hâu nó làm méo gì có thời gian ngồi đây chém 3 cái lăng nhăng.

Anh em tránh xa margin những lúc thị trường chưa rõ xu hướng.

3 Likes

Anh em hạn chế hoặc ko MG nhé

3 Likes

Tốt nhất ko dùng MG ăn no ngủ kỹ, kệ đời!!! kkk

2 Likes

Sáng ra VNI đã mở Gap tiếp hả anh em?! kkk