DIG hành trình đến 500k không còn xa!

như mình nói hôm qua trong 1 bài , dòng tiền sẻ tập trung vào cổ làm ăn tốt sắp tới , CP có thông điệp cảnh cáo thôi , không làm căng nên đội lái sẻ không còn làm giá các doanh nghiệp đầu cơ nửa , mà sẻ tập trung vào doanh nghiệp làm ăn tốt , và hiện nay nhiều doanh nghiệp họ cũng nhận ra điều đó , họ sẻ tập trung làm ăn tốt mới huy động được vốn nhất là các công ty BĐS

Giá quá đẹp; còn ít tiền múc nốt

6 Likes

Chúc mừng anh em cổ đông chân chính!

3 Likes

qua thời gian cũng sẻ chứng minh là đâu tư doanh nghiệp là cần phải cho họ thời gian , chứ muốn vào ăn ngay thì chỉ có đi cờ bạc , hôm nay dòng BĐS cứu TT tiền sẻ quay lại những dòng cp làm ăn tôt

Vẫn còn xa bờ, nhưng phiên hôm nay thì khẳng định sóng gió đã qua rồi. Chúc mừng a e vẫn giữ được hàng :smiley:

1 Likes

Chúc mừng, chúc mừng anh em nhê ! :two_men_holding_hands:

2 Likes

DIG bị bọn Him Lam xả mà mất có 10tr cổ CE
CEO CE chỉ cần 4tr cổ
Lũ đầu cơ, sọc cổ phiếu đua lại bằng chết phát này.
Hỡi các ae, ai còn tiền là phải múc mạnh giá này, ăn 40% từ giớ đến kháng cự 100,70.
Ăn 60% từ giờ đến kháng cự 120,100
Tổng tiến công và nổi dậy chào mừng 30/4 và 1/5
Giếtttt!!!

18 Likes

Hno tôi cắm cái xưởng ở quê mới múc thêm đc có mấy ngàn dig,ceo. Ước gì có nhiều hơn.

13 Likes

Chúc mừng bác nhé

Tks bác! Mừng nhất là ae diệt đc tư duy đầu tư mất dạy. Tím vài phiên ko vui bằng cái đó.

3 Likes

Chúc mừng ae tin tưởng vào nội tại cty. Dig tích sản quá đẹp

1 Likes

Ae chung lý tưởng đồng hành cùng nhau là vui rồi.chiến đấu đến cùng.cấm đào ngũ quay lại chim lợn là đc kaka

2 Likes

Tặng bác cái ảnh này để biết tôi đồng hành cùng anh em từ bao giờ.

4 Likes

Gửi chim lợn, tẻn ten ten ten tèn ten

2 Likes

Cụ tham thế chờ nó bán sàn cho cụ mua.:wink:

1 Likes

Trước chửi rõ to chim lợn mà giờ lại biến mình thành chim lợn.đúng là có tài mà k có đức thì cũng vứt đi

3 Likes

Trong trại tâm thần nó k có wifi đâu bác.phucthu nó nhập trại hôm qua rồi kaka

1 Likes

Xanh xanh để mai chào mừng đại hội cổ đông L14, ngày kia chào mừng đại hội cổ đông CEO. DIG thì khỏi cần PR rồi. Chúc mừng các anh chị em cổ đông đã trụ lại trên tàu sau cơn sóng lớn.

4 Likes

Nó che lệnh và giờ biết nó ném đống hàng ra ngoài

2 Likes