DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Não mày có vde rồi à

tôi đặt chế độ bỏ qua vs chú chim lợn này rồi, tuyệt nhiên chả nhìn thấy cm của nó. Các ace cũng đặt chế độ này cho nó đỡ bẩn mắt.

8 Likes

kiểu này mất dạy quá, bài trong tay nó lúc nào chả lãi. cần có tiếng nói từ cộng đồng

3 Likes

cho phép khắc phục bằng kinh tế, chắc tội nhẹ thôi, chính phủ đã khẳng định thông điệp ko hình sự hóa quan hệ kinh tế

1 Likes

Xu thế tất yếu rồi, cưỡng lại chỉ có tự sát!

Thanh khoản vndex phiên nay chỉ có 15k tỷ , tụi chứng khoán đói chứ chẳng chơi ae nhỉ. nên nó lướt lát hơn tất cả là đúng thôi

Mới vài phiên hồi phục, anh em ko FOMO, ko vui sướng cứ bình tĩnh vì mình còn đi đường dài. Mọi chuyện phía trc còn chưa diễn ra có thể mai này có biến cố nhưng rồi dần dần giá cổ phiếu sẽ đi theo đúng nội tại doanh nghiệp thôi, thầy A7 cũng đã quen với những điều này nhưng anh em mới vào thì cũng có những phiên nôn thốc nôn tháo, quần phải đóng bỉm r đấy kkk

3 Likes

Tài Nguyễn chuyển sang chim lợn rồi à

Hưng lùn mồm hô múc, tay lại ấn bán đúng là cái loại tiểu nhân.

4 Likes

thấy che lệnh tự doanh là mùi r, ngày này sớm muộn cũng xảy ra mà

UBCKNN không có thẩm quyền hay chức năng ra thông báo kiểu này. Đừng đưa tin kiểu này kẻo có bữa lại phải ký giấy nộp phạt.

Ok bác nhé kkkk

Chắc nó đang cay lắm đây kkk

Chắc cắt đúng đáy hôm qua rồi giờ 2phiên ce như xát ớt vào tờ rym vậy bác ạ kkk

1 Likes

Đúng là ck rất cảm xúc hỉ, nộ, ái, uế. Cụ cứ vững tin vào doanh nghiệp cứng đang trên đường thành người khổng lồ, cụ sẽ khổng lồ theo thôi. Ngắn hạn coi như điếc. Kệ cụ nó đi

2 Likes

Anh em xem thằng lừa thầy, phản bạn Tài Nguyễn đâu rồi nhé. Thề sống thề chết DIG rồi đi múc DGC và chửi lại anh 7 luôn

Cho nó vào dĩ vãng đc rồi

1 Likes

ngày xưa tôi nhận định nó chỉ là con ch.ó sủa càn vì lợi ích cá nhân thôi. Nghe đâu cắt DIG 7x 8x gì đấy vẫn có lãi thì phải. Đu sang DGC và HAH cũng có tí lãi thế là tự nhận là chuyên gia. Lý thuyết tài chính chả có tí Đb nào. Bản chất mặt nó là lưu manh, chế ảnh sủa càn rồi anh em quan tâm nó làm gì. Tôi trước mua DIG 5x bán 10x không hề bìm bìm khen đểu cổ phiếu, không hề chim lợn khi cổ xuống giá

10 Likes

Mình all in ceo 80. Dig 110, l14 365 trải qua 2 đợt mà bàng quang chỉ căng tức thôi bạn.Tức quá thì tụt quần phọt cái xong, nhẹ người chưa phải đóng bỉm, chưa rơi cổ nào, htrc trung bình giá ceo còn 62 hết lực. Đường vẫn còn dài xác định tính theo năm

6 Likes

Bọn nào đầu tư bắt đáy về hàng t3 chúng nó sút vào đầu ae. Đôi khi sự hình thành của doanh nghiệp đang lớn lên từng ngày lại bị hạ chuẩn bởi lũ đầu cơ lướt lát và gọi những người cầm dài như ae là đầu cơ? Hàng của ae là hàng bơm thổi?!?

Đã vậy càng xuống càng múc, chết bỏ xem ai mới là người chiến thắng cuối cùng!

Nhận định thị trường bds Việt Nam vẫn đang sốt khắp nơi, CEO DIG đang đứng trước thời kỳ nở rộ hoa thơm trái ngọt, bán hàng thu tiền về và đón sóng bds thập kỷ bơm tiền và nguồn cung khan hiếm.

Ngày mai DIG CEO tiếp tục xanh chín chấp mọi thể loại lướt lát tầm này khi tin đồn đã qua thì không gì cản nổi mấy con “trâu mộng” này phi vượt đỉnh.

7 Likes