DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình k ăn của ai, mình ăn theo sự lớn lên của doanh nghiệp, theo vĩ mô đúng k bác.

3 Likes

Bọn nó xả VN30 để ôm cổ đất rồi A7 ạ. Bây giờ nó lại bơm tin bất động sản ngoài kia vẫn tăng ầm ầm đấy ạ. Bọn nó sao mà bỉ ổi, bẩn bựa.

1 Likes

Vâng. Nhờ có bác ý bơm oxy nên em có thêm động lực gồng lỗ!

1 Likes

Cổ đông uy tín như bác thậy tuyệt vời :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Tôi thì từ lãi 3 tỷ giờ âm 0,4 tỷ. Haha nhưng còn lâu mới bán ngược lại Múc thêm DIG giá 60.8 và 57. Vốn hoá 30 tỷ đô mới tính.

4 Likes

Các bác xoay vốn nhanh có lợi thế chứ như em all in 1 lần xong là nằm im.

3 Likes

Chúc mừng bác đã trở lại màu xanh!

chúc mừng bác ;))) 3-5 năm sau gấp hàng chục lần

1 Likes

Đầu tư vào DIG ae ko ăn của nhau, đầu tư và ăn ở giá trị dn, triết lý đầu tư tử tế

9 Likes

Khắm thật. Đã thế mấy bạn trẻ brocker lại còn lên f chim lợn cổ đất nữa, nghiệp nặng quá rồi.

1 Likes

Ủng hộ đầu tư chân chính vào doanh nghiệp.

1 Likes

Tẩy chay các zoom hô hào mua bán, lãi 10% cắt lỗ 7% lùa nhỏ lẻ hơn lùa vịt

1 Likes

Nhìn tài khoản của bác có tác dụng rất lớn! Chúc bác thành đạt

image

Xin phép ae pic DIG nhưng khoe CEO, cứ có tiền là múc. Chưa 1 phút run tay

7 Likes

Mời Cụ lên hàng trên, 11 sập sàn 13 tôi vẫn đu tiếp, vài ngày sau có tiền Tết tôi vẫn múc

1 Likes

Ngày 25 tháng 4 năm 2022
Thị trường đỏ máu, binh đao liên miên, bọn tự doanh, lái lợn lái bò và các con giời broker hô hào DIG CEO L14 là hàng bơm thổi, làm giá, là con hàng lái, A7 sắp bị bắt, sắp thế này sắp thế kia, nhưng ngay trong đêm, nơi rừng sâu hun hút, trên ngọn đồi LFI tự nhiên vang vẳng đâu đó câu thơ như mơ như tỉnh, như mờ như tỏ, như thống như thiết, thơ rằng:

"Nam quốc sơn hà chứng khoán ư
Tiệt nhiên cổ đất tại thiên thư
Như bọn lợn lái phao tin nhảm
Nhữ đẳng hành khan thủ bại hư! "

Bài thơ cứ văng vẳng trong đêm mãi canh 3 mới dứt.
Đến ngày 27/4/2022 lại có chuyện kỳ lạ ở một tửu quán gần Việt Trì - Phú Thọ, một đội quân nghĩa binh bất ngờ nhìn lên trời cao thấy các vì sao xếp lại thành hình, đọc lờ mờ ra chữ, chữ rằng:
“Thiên thời bất biến, cổ đất là vua”
Cả đám họp nhau kéo binh ngay hôm sau nai nịt lên ngựa, tiến thẳng tới thành L14 bàn nhau kế sách, quy thuận dưới ngọn cờ của tướng quân A7, bởi khi đó dưới ngọn cờ A7 thêu 8 chữ “Thuận theo vĩ mô, hướng về cổ đất”.

Sau này, các con cháu truyền tai nhau về trận đại chiến kinh hoàng năm xưa, nơi nghĩa binh dấy lên là thiểu số toàn những người nông dân áo vải, không biết đến lướt lát là gì, chỉ tử thủ nơi DIG CEO L14 vẫn giành chiến thắng trước bọn lái lợn, lái bò, bọn đầu cơ, t+.

Ngẫm lại mới thấy sức người khó cưỡng lại mệnh trời, nhưng một khi thuận thiên, dù có trăm quân cũng thắng cả trăm vạn binh mã.

25 Likes

Tuyệt vời quá! Dễ trăm lần không dân cũng chịu, khó vạn lần dân liệu cũng xong. DIG khơi dậy và phát huy được sức mạnh đại đoàn kết của tập thể cổ đông cùng hiến kế như vậy thì thành công của DIG sẽ lớn vô cùng!

1 Likes

6 Likes

múc thêm 9000 cổ nữa kìa kkk kinh thật , chúc bác luôn thành công

1 Likes

Nhìn khối lượng là biết đẹp trai rồi bác :slight_smile: