DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đường xa ms biết ngựa hay. A.e giữ chặt vào chờ tới ngày thu hoạch.

1 Likes

Trận nayd quyết thắng nhá

2 Likes

Thằng đấy chửi cả thầy , ăn cháo đá bát

3 Likes

image
Vị thế của mình :)))

17 Likes

Mai có tiên đoán CE từ cuối phiên sáng mà tối bồi hồi k ngủ đc :purple_heart::purple_heart::champagne::champagne:

Đề nghị bác dự đoán cả tuần sau tím nhé kaka

1 Likes

Hehe tin mật nên báo trước 1 ngày cho chuẩn bác ạ , tuần sau là do thiên thời bác ơii kk

E nói vui thôi.hehe ai biết được mai thị trường ra sao đâu.dự đoán cũng chỉ mang tính chất tham khảo và niềm tin thôi

Nhưng mai là ce đó bác , bác ở hn ko , ae cá trầu bia nhỉ kk

E ko ở Hà nội rồi.có dịp lên Hà nội e cá với bác sau nhé

1 Likes

Muốn doanh nghiệp cùng lớn mạnh thì nên đầu tư hơn là đầu cờ , cùng nhau cho doanh nghiệp phát triển đó là cách tốt nhất , và cũng là các đầu tư không hơn thua với nhau

1 Likes

đó là giàu bền vững! còn chỉ mong đổ lên đầu người khác thì sẽ có những thằng khác đổ lên đầu mình.

2 Likes

Qua đợt này mới thấy nhiều anh em Digger quyết ôm và đặt kỳ vọng rất cao ở DIG. Sau 11-12 cây sàn và nhịp đạp vừa rồi, mà nhiều bác vào DIG từ 2X-3X vẫn không rớt cổ nào! Phải nói rất nể các bác.
Em vào DIG ở 5X tháng 11 năm ngoái, sau mua gom thêm nên giờ Tbg là 6X. Tiếc là nhịp giảm này em hết tiền để gom thêm. Mg thì cũng có dùng một ít, chứ không dám dấn sâu! Hi vọng là DIG sẽ sang trang từ đây như A7 nói.

5 Likes

Ko thể đoán định, kaka, giàu nghèo có số mà, ai ko đủ niềm tin may lắm ăn đc tý lộc rơi thôi

5 Likes

Là đúng bác ạ kk

1 Likes

Chúc ae digger ngày mới nhiều hứng khởi và may mắn nhé

6 Likes

Giàu nghèo do bản lĩnh bác ạ kkk

2 Likes

Nghe đồn Fubon mua DIG từ đây đến thứ 6

2 Likes

Chúng nó mua được giá này chả xúc vội

3 Likes

Ko chừng mua rồi. Tuần trước và đầu tuần NN mua mạnh DIG