DIG hành trình đến 500k không còn xa!

FLC nếu bị DIG nhặt đất thì dự báo tương lai các dự án FLC sẽ bị xâu xé bởi nhiều tổ chức khác nhau

3 Likes

Bác cứ thấy thằng Q nó lộng hành 1 thời gian dài như thế mà vẫn bình an vô sự thì hiểu thế mạnh như thế nào nhé.
Với thế lực đó thì tôi cũng hiểu là tài sản cũng phải thơm chứ ko hẳn toàn là bơm thổi đâu. Chỉ có điều thăng Q nó bẩn bựa quá, ai đầu tư nghiêm túc mà dám dây vào nó. Còn dàn mới lên tôi thấy kèo có vẻ cũng ko thơm đâu kkkkkk

FLC đất to nhưng vẫn giai đoạn xin chủ chương và lập quy hoạch. FLC làm bước đầu rồi. Các DN khác làm phần tiếp theo thôi

9 Likes

Có rất nhiều đội T+ đang hả hê khoe lãi bắt đáy DIG CEO 20-30%. Dkm chúng nó cứ đợi đấy. Ae kệ chưa việc gì phải vội múc ae ạ cho bọn nó chết đã

2 Likes

Thế coi như è cổ ra làm xong cho thằng khác vặt ăn hết à, đúng là mấy thằng khôn lỏi rồi đường dài cuối cùng cũng ngu người hết :joy:
PS: nói chứ tôi không tìm hiểu kỹ FLC, ko biết nhiều thông tin về tài sản doanh nghiệp, bác nói thế thì tôi biết thế thôi :slight_smile:

1 Likes

Lâu quá mới vào lại nhà dig,nay e ủng hộ thêm dc 12k .Bao nhiêu lãi dig năm ngoái xuống sông xuống biển về mo rồi ,h gia tăng thêm và làm laik từ đầu vâyh.

8 Likes

Nuôi lớn rồi phải thịt chứ haha
Ít nhất 2 tập đoàn lớn tại VN có ý định thâu tóm FLC rồi.
FLC phân mảnh ra cho các ông lấy đất thôi

5 Likes

Bác kiếm cớ tương tác với @Dao_Ngoc phải hôn :slight_smile:

2 Likes

Tôi kính trọng Dao_Ngoc như bà chị của tôi.
Mẹ, nói vậy cho nhanh, ko vợ tôi hack pass vào forum đọc thì khỏi chứng cháo gì nữa :sweat_smile:

7 Likes

Tôi cũng có vợ rồi nên nhường các thanh niên trẻ nhé! Mặc dù nhìn ảnh…cũng ngứa ngáy lẵm đó😂

5 Likes

Các bác nhường e đc ko.e có 3 bích nhé

3 Likes

Anh em nào đầu tư thì phải coi tdiem này là tdiem vàng để tbgia hạ giá vốn xuống. Rẻ cố gắng mua nhiều lên cao bán bớt đi giá vốn thấp tâm lí vững vàng sẽ tự tin hold dài đc ae nhé. Ae cố gắng quản trị marign nếu đánh dài, tuyệt đối margin thấp vào. Khi giảm mạnh thì dùng margin mua bình quân giá, tăng lên 1 ít lại bán ra. Dần dần giá vốn ae sẽ thấp. Cái này A7 cũng có nói rồi, theo A7 là dài hạn ae nhé đừng fullmargin làm gì.

13 Likes

Thích nhất câu nuôi lớn phải thịt của em kkk

1 Likes

Tin này có tin cậy ko bạn?

Xúc mạnh đi anh em ơi, giá này sale off 50% rùi sao phải lăn tăn, mình mới múc tạm 5k Dig.

Dự án FLC ở Thanh Hoá DIG sẽ lấy, làm khu đô thị thông minh

3 Likes

FLC Hoàng Long phải không ạ

Đúng rồi bạn, quan hệ của DIG tấm kính khủng đó

chủ tịch DIG cũng là người con của Thanh Hóa nên em nghĩ nếu lấy đất FLC ở Thanh Hóa, cũng không quá khó ạ. Có mấy sự kiện của DIG có Bác Thi - PCT Tỉnh Thanh Hóa tham gia đấy ạ

1 Likes

Ngoài ra sẽ lấy 1000 ha Mê Linh Hà Nội, hơn 1000 ha Bình Chánh, 500 ha Bắc Ninh, Hải Dương, Hưng Yên đang mời…

5 Likes