DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bác Tuấn bảo. thời gian làm việc ở Hà Nội còn nhiều hơn ở nhà
toàn làm việc trực tiếp với các lãnh đạo ở cấp bộ và TTCP nên pháp lý dự án và quy trình đấu thầu, đấu giá DIG nắm rất rõ. Rất tự tin

10 Likes

có bao nhiêu hecta ở Quảng Xương Thanh Hoá nữa.

ở Thanh Hóa thì FLC không có ở Quảng Xương, chỉ có FLC Hoàng Long bao năm nay nó làm được cái cổng chào to to rồi cho bò vào tập thể dục

à ko mình đang nói DIG đang nghiên cứu Quảng Xương Thanh Hoá, chứ lấy thêm được thì khá ngon.

Với những thằng ngu như nó bác chửi nhiều mệt người ra.cắm cờ nó rồi bỏ qua mãi mãi đỡ rác mắt bác ak

1 Likes

Mọi người nên đọc bài viết này, e thấy rất hay và đúng vì sao giá đất tăng thời gian qua.

Lũ chúng mày có câm mồm lại cho bố đầu tư không. Chửi nhau như lũ dở

Cả họ nhà mày sẽ thất vọng vì có 1 thằng ngu như may

Thôi ko tiếp chuyện thằng ngáo này nữa. Đồ trẻ danh mất dậy

Thôi bác ignore chim lợn luôn đi bác, đọc tụi nó rác mắt lắm

Thằng này ngu , đầu óc bã đậu. Trên tam sàn giờ còn rất ít mã tốt như DIG để đầu tư lâu dài.

2 Likes

Chim đần :laughing:

Hnay T+ hàng về đội lướt chốt lời thôi mà, xong kl hnay lại đi tiếp thôi, từng nhịp một

Khi mà mọi người đang hưng phấn vào đà tăng của thị trường, đặt hết niềm tin vào DN mà đi chim lúc này thì…quá sai thời điểm.:joy:

Mình ở đây từ lúc DIG giá 29
Nhiều anh em đến và đi, thay máu cổ đông “dài hạn” liên tục
Miệng hô tay sút là bình thường. Giữ cp trên 6 tháng mới khác thường hihi

15 Likes

Cái này thì xác nhân đào Ngọc là cổ đông tâm huyết đi vs nhau từ năm ngoái

1 Likes

Hay lắm em

1 Likes

A có chim đâu. Tự nhiên thằng ■■■ Hung12345 nó vào nó chửi a chứ. Thằng vô học đó a ko chấp

Mình vào sau từ giá 12x nhưng vẫn luôn tin tưởng doanh nghiệp A7 đã chọn và sẽ đồng hành cùng mọi người đến hết chu kì khan hiếm bđs

2 Likes

Của nhà chú tất. Đầu tư thì a mua giá thấp như đoạn này chứ a ko đu đỉnh để chia đôi tk. Biết khi nào mới về bờ