DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thôi ông lượn đi L14 ông ko chim đc giờ ông lại sang đây chim DIG. Rủ trích ít tiền, chọn 01 mã để đọ vs L14 trong 5 năm nữa thì chả dám chơi. Về lo cho cổ phiếu của ông đi, ace chúng tôi ở đây không cần ông lo.

Lệnh bán vẫn toàn lệnh lớn không , mấy anh nhiều tiền nhiều hàng lướt sướng thật

14h, không nhanh lại mua giá tím kkk

1 Likes

Chuẩn bị tới h cá mập hoạt động mạnh :laughing: :laughing:

1 Likes

Vẫn nhiều cổ đông dài hạn ở đây mà mấy bạn, chim lợn nó hoạt động ác quá, kinh hoàng luôn.

Bán đi mất hàng or ăn vài line ko đủ tiền phí. CM, tc đang giữ giá đợi mấy ông T3 bán xong là lên

1 Likes

Từ tháng 6-7 lạm phát của VN sẽ tăng mạnh hơn từ việc giá dầu neo ở mức trên 100$ và chính sách zero covid từ TQ. Ảnh hưởng đến chuỗi giá trị hàng hóa toàn cầu và bất ổn địa chính trị Urk - Nga và Trung Đông

5 Likes

chốt lời thì phải ngày mai mới đúng nhé !

1 Likes

Dòng tiền hôm nay đi đâu hết rồi ta ? A7 bảo mua bán ít thôi xong cái thanh khoản tụt dốc luôn. ÔM 7 8 năm như thầy thì cty ck đói vêu mồm luôn rồi

Cho chết mẹ sập phá sản mẹ cty ck luôn đi. Bọn ôn vật đấy chỉ dc cái úp bô là giỏi

1 Likes

Nếu không có A7 bây h mình vẫn đang trong sòng nè. Nhưng h khôn rồi thoát nhóm cty ck, xóa sđt boker luôn :joy: :joy: :rofl: :laughing:

2 Likes

Nhé cái tổ cha nhà mày

Hnay là phiên gỡ ra hàng bắt đáy cho người có hàng sẵn giá cao.
Thủ thuật quay tay hạ giá vốn đấy người anh em.

1 Likes

Dự là mai lại có giá 5x cho các anh em nỡ thuyền. Hi vọng các anh em không chê giá rẻ mà từ chối hí hi

sao thế người có tiền ?

Tiền mấy hnay đi đâu hết vậy các pro .? Tk đc nhúm.

bác có cảm thấy lướt T0 bjo rất đơn giản ko, vì HL cứ hở ra là nó táng

Sàn hose 13k tỷ VN30 4,7k tỷ, Dòng tiền không chịu vào cổ phiếu cơ bản như chiên za phân tích nữa, sẽ không còn những phiên 35k tỷ 40k tỷ nữa rồi. F0 h khôn rồi sau khi xem clip A7 nói về cty ck thế là ko chịu mua bán nhộn nhịp nữa, vào cho tự doanh nó xả lên đầu à, kiểu này doanh thu cty ck sụt giảm quý sau rồi :rofl: :rofl: :laughing: :laughing:vui quá

lại bulltrap rồi, sợ là đáy sau lại thấp hơn đáy trước.

1 Likes

tạo đáy xong test lại là bt. Quan trọng là giữ đc đáy vol thấp hay bục đáy.
Dài hạn thì múc tẹt =))

2 Likes