DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đồng quan điểm :+1:

1 Likes

Đống hàng còn lại của HL không nhỏ. Giá này thì phải bỏ ra 9-10k tỷ - con số quá lớn - mới đỡ được. Phải chiết khấu xuống tiếp.

3 Likes

Lại lên khoe lãi à. Hố hố

Nên nhớ HL nó còn hơn 30 tr nữa ko biết nó thoái khi nào. Còn nhiều kịch hay phía trc

Cay thật mấy con vớ vẩn khác vẫn hồi hôm nay. Bộ 3 DIG, L14, CEO lại bị đạp :frowning: mới chớm lên thuyền về bờ xong còn bị chim lợn tấn công mạnh vc

người ta bán còn có 20 triệu CP, mà 20 triệu CP này chị hạn chế chuyển nhượng, thế mà có đưa đi chim lợn dọa dẫm, hài vãi. Đúng đã ngu mà còn thiếu hiểu biết

4 Likes

Ô khôn quá

Sao các bác nghe ở đâu vụ hạn chế chuyển nhượng nhỉ?
Có nguồn dẫn chứng không?

Về nhìn xem ông hàng xóm làm gì rồi làm theo, ắt hẳn sẽ giàu nhanh. Suốt ngày HL, cứ như DIG thiếu HL là chết ấy.

3 Likes

Sẽ hồi dần dần thôi các bác đừng lo, giờ F0 sợ không giám vào nên không thể một mạch hồi lại được. Giờ Dig lên một chút sẽ bị những người kẹp hàng trên cao đảo hàng để trung bình giá xuống đỡ lỗ. Với mục tiêu lợi nhuận gần 2k tỷ mà đạt được thì Dig sẽ lên gần 100k vì cty đang tăng trưởng tốt. Ý kiến cá nhân các bác đừng ném đá, tôi không có DIG nhưng bà chị tôi có :joy:

3 Likes

Nay nó quay lại test tạo đáy để lên vững, đánh chuẩn sgk còn chê gì nữa

2k tỉ đâu có to đâu nhỉ!? Sao bác tự tin dữ vậy ạ?

Nó thể hiện sự tăng trưởng đều qua các năm của DIG, các quỹ lớn thường thích các công ty như thế và họ sẽ mua vào, thêm nữa là uy tín của chủ tịch DIG sẽ tăng mạnh. Bạn thử xem lại năm 2021 có nhiều cty bđs lợi nhuận 2k tỷ không nhỉ? Hình như có vhm nvl thôi? À mà với điều kiện A7 và L14 còn giữ tiếp Dig nhé vì ông ấy có tiếng nói trong cộng đồng cổ bđs

Nó ko chết nhưng HL nó xả tiếp làm CP bay 30% nữa thì mình hấp hối trc

1 Likes

VHM là 38k tỉ đó bác ạ. Nếu lợi nhuận là 2k tỉ thì chỉ áng chừng bằng DXG và NLG thôi, mà vốn hoá đội ấy thấp hơn nhiều DIG. Nên nếu muốn về đỉnh cũ thì các bác chờ năm sau DIG có 4-5k tỉ lợi nhuận sẽ thuyết phục hơn bác ạ.

4-5k tỷ thì bay quá bạn ạ :joy:

Vừa giảm là thấy CL. Quá rảnh.

1 Likes

NVL lnst chừng hơn 3k tỉ mà vốn hoá khoảng 150k tỉ nên hi vọng DIG sẽ bay như vậy.

1 Likes

Em Đào Ngọc làm nghành nào mà nắm sát tình hình, tổng kết ngắn gọn, sắc nét thế!

Chứng khoán là sự kì vọng, em nghĩ ko nên lấy lnst các cty để qui ra vốn hóa đc đâu bác. Em nghĩ lnst là 1 phần cơ sở đóng góp vào sự kì vọng giá cp thôi

1 Likes