DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thì nhìn dài ra, biết nó có thể x3 x5 thì chấp nhận chỉnh 20-30% cũng đc mà, cphieu tốt mà giảm 40-50% là xúc mạnh đc rồi.Thánh bún mắng chảo chửi A7 đã nói, chỉ có mua rẻ dưới giá trị thật xong ôm lì, điếc mới chiến thắng trên cái thị trường này. Chẳng có ông nào chạy nhanh mà lên đại gia cả, toàn ông lì thôi. Ngắn hạn chịu, ai mà đoán đc, căn ke đau đầu lắm.

3 Likes

Tôi thì cứ lấy DIG giá 5X là Múc được rồi! Có bắt bớ hoảng loạn mới có giá này! Nhưng không biết đâu là đáy nên phải câu dần!

1 Likes

Nvl lãi hơn 3 ngàn tỷ đang đc định giá 160 ngàn tỷ,mà đây đang là điểm rơi lợi nhuận của nvl. Còn DIG năm nay 2000 tỷ , năm sau cũng ngót 4000 ngàn mà mới chỉ là bắt đầu mấy dự án nhỏ…DIG đang định giá 30 ngàn tỷ, quá rẻ.
Hay tại lái nó bơm thổi NVL thế a e ???
Bọn broker thi nhau khuyến nghị NVL, thằng nào là thằng thổi thằng nào là thằng lùa, bắt ngay

20 Likes

Mày nói đã thấy ngu rồi.

Haha đầu tư mà nghe broker thì chỉ có chết thôi vì họ không trung thực! Họ khuyên mình mua để tự doanh nó bán! Phải tự tìm hiểu như thày A7 và đầu tư mới có ăn và thành đại gia được

2 Likes

Thằng khùng, chờ đến khi hạch toán ln 4-5k tỷ thì làm gì còn giá này

1 Likes

15 Likes

Đúng rồi. Lúc đó mới về đỉnh chứ. Tầm này sao về đỉnh nổi. Hí hí

Đỉnh thì DIG mới hớn 60 ngàn tỷ, quá bèo

2 Likes

Ôm LDG xong sang chim DIG có vẻ ko khách quan lắm đâu bạn. Muốn DIG rẻ nữa để cơ cấu LDG sang chứ gì?

5 Likes

Vốn hóa của DIG còn quá rẻ, và ảnh hưởng giảm giá đợt rồi không liên quan từ việc làm ăn của Doanh nghiệp, sớm sẽ về đỉnh cũ và vượt thôi. Đầu tư là phải đi cùng Doanh nghiệp

Năm nay là điểm khởi đầu của bđs. Các dự án mới rục rịch làm…cứ nhìn xa 2-3 năm nữa mới ấy. Tiền bọn nó bán dự án về đè chết hết chim lợn

HIM LAM bán hết chưa anh ! Em cảm ơn

E cầm cả 2 mà bác. Khổ nỗi 2 con này lại chạy cùng sóng, sống chung, chết chung. Nên thực ra mua 1 con thôi cũng dc

Vậy nếu bạn vẫn muốn DIG rẻ nữa thì còn lâu LDG bạn mới về bờ.

2 Likes

Chính xác rồi. Nếu DIG cứ giá này thì LDG cũng còn mướt mùa. Nhưng cái em nói là lợi nhuận chưa đủ thuyết phục NDT xuống tay tạo sóng.

Đợi HL thông báo, chắc vẫn còn ít nữa chưa hết được.!

HL thì còn 30tr cổ, pht 75tr cổ ko hạn chế chuyển nhượng thời gian bao lâu mua giá 20k

Nó nện cho bọn mày cháy nhà mới sáng mắt ra được

Cảm ơn đã lo cho nhà tui, nhưng về lo cho chuồng heo nhà bạn đi nha

Theo a7 thôi, chứ bọn này mới là bọn thao túng