DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thằng ngu, HL ko còn 30tr nhé và Him Lam ko tham gia mua ph riêng lẻ đợt 75tr

1 Likes

Ừ thì kệ chúng tôi, anh / chị lo thân anh/ chị đi, phân tích cái lol gì ở đây.

thì để mày thẩm du. mày nghĩ chỉ HL nó mới bán còn thằng mới mua pht ko bán à? nó chê tiền à?

Không hạn chế chuyển nhượng nó ko có quyền bán khi cp về tk à?

PHT mà ko có thời hạn hạn chế chuyển nhượng, nó đỗ lên đầu tụi mày, hiểu chưa. mày nắm đi, xem tk của mày đi… cho mày ngồi thẩm du vì kẹp bi.

Ông nhìn kiểu gì ra dcb? Ptkt chưa tới đâu đi đoán già đoán non. Đánh kt thì về mà trading kỹ thuật. Tụi tôi cứ ôm 3-5 năm. Chả sao! Có lỗ hay phá sản thì đó là tiền của tụi tôi, pic này là hội DIG, không mua mời đi chỗ khác.

2 Likes

Nếu nhìn ngắn hạn với thị trường hiện tại thì chỉ mong tích lũy 6x, 7x là thực tế . Thanh khoản vni quá thấp , dòng tiền không thấy đâu cả. Ae cố giữ đợi quý 3,4 năm nay m sẽ tích cực hơn rất nhiều

Thế phải làm sao để pht thành công thế mày? Ko lẽ cty ra nghị quyết cho vui :sweat_smile:

Đội bên ldg có 1 ông là đệ upbo đấy.chuyên dìm dig và A7.chỉ mong dig bị dìm thôi.

1 Likes

Quý 3 pht thì giá ít nhất 9x . BLĐ họ tính giá pht 30k có lí do hết cả . Yên tâm mà nắm giữ. Tôi làm trong ngành tài chính về book kế hoạch ngân sách và hạch toán tôi rất am hiểu mấy vụ này

1 Likes

tụi bây ngồi trên đỉnh, làm gì còn tiền mua. đi hô hào người khác mua đỡ giá thôi.

1 Likes

Ngu nhất trên đời là nhìn túi mình đi đoán túi tiền xã hội :laughing:

1 Likes

Các bác đừng rep nó.
Cứ cắm cờ nó đi

mày nên đi học 1 khóa về ck đi. nó phát hành giá 20, ko có thời gian hạn chế chuyển nhượng, nghĩa là phát hành xong cp về tk nó được quyền bán. mày hiểu ko?

Mày nhìn thị trường hiện tại mày nói gì cũng đúng , nhưng là hiện tại thôi. Còn ae họ đtu dài hạn 1 vài năm họ sẽ có cái nhìn dài hơn nên đừng đôi co lãi nhãi làm gì . Tiền ai nấy lo

Cty đc quyền bán mà tao lại ko đc quyền ah? Tao đc mua có mấy k thì có dễ bán hơn ko mày?

Tiền chảy hết về DIG thôi bác, mấy nay DIG cân thị trường mà

1 Likes

Sao b biết nó là đực, nhỡ là cái thì sao? Cl cái đấy.

2 Likes

thì tụi bây cứ giữ ai cấm. rồi sẽ thấy. giờ còn chưa thấy từ 120 còn 60 à?
mỗi ngày HL bán ra được bao nhiêu, cái đống cả chục triệu cổ kia mỗi ngày tụi mày có nghĩ ra được tk lớn nó cố thoát không trong khi các cp khác thì thanh khoản rơi xuống, Dig vẫn thanh khoản cả chục triệu.

HL đã là cái bô lơ lửng, giờ pht không hạn chế chuyển nhượng. cái bô đang treo lơ lửng trên đầu đó. DN pht mà không hạn chế chuyển nhượng, thì thằng chủ không úp bô cổ đông thì là cái gì?

Với thị trường hiện nay là cơ hội để tích lũy và tích sản , nếu đợi thì đến lúc rõ ràng thị trường tốt thì ko có giá rẻ để mua . Đấy gọi là đầu tư. Còn đầu cơ thì nhìn đôi 3 phiên một lãi hay lỗ là bình thường đéo có thằng nào giỏi cả

1 Likes

Đợi đi cl cái, hồi sau sẽ rõ mà. Nhìn đâu cũng thấy bô, chắc bị úp nhiều lần rồi nhỉ.

Pht có 100tr cp thôi mà, làm j mà căng thế kkk.