DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Trước tiên thì chia buồn vs bác vì bác thua lỗ quá nên phải cắt lỗ.sau đó là cảm ơn bác vì đã lo cho những ae ở lại.cuối cùng là bán đi rồi k dám vào lại thì nhường ghế cho người tiếp theo.còn quay lại chim lợn như những con chim lợn trước kia thì sẽ nhận những lời nói thô từ ae trong này

3 Likes

Hẹn nhau ở ceo 2x dig 4x nhé ! Ae sẽ ngồi cùng mâm !

Ok chốt câu lại là đéo ăn thua.ko cùng đẳng cấp.lượn đi.

3 Likes

còn gì cản dc e nó bay nữa đây

Mơ đi cưng, nghỉ sao vậy? . Giá thế chấp phtp là 60, giá các tổ chức lớn, cm 6x trở lên cậu ngồi mơ 4x . bạn chỉ tặc lưỡi tiếc nuối như thằn lằn mà thôi, đợi đi đến tết công gô nhé kkk

Diễn đàng nên cập nhật thêm cái nút haha như FB bác ạ =))

1 Likes

Tự nhiên thấy lo lo. Ko biết trăm nghìn tỷ nhà đầu tư trong tk. Và dòng tiền bán vn30 và bank xong họ sẽ làm gì khi vni đồ chơi ngon ko có nhiều…
Kkkk

73 Likes

Thanh khoản tt khá thấp. Có lẽ là đáy rồi.

lại về với đất mẹ thôi A7 ơi, cơn đại sóng thần đang hình thành dần

1 Likes

Bên trên có thằng daitran tìm thầy từ đêm qua đấy.khổ thân nó lại cắt lỗ đúng bẹn rồi thầy ạ.

1 Likes

Thầy ơi nghỉ lễ xong thì bds bay tít mù,hôm qua e phải vào vội thêm 12k mua hới hớ lúc sáng nhưng thấy yên tâm ngủ ngon :laughing: :laughing:

Biết ngay sẽ có những thằng cắt lỗ đúng bẹn.rồi nhìn nó tăng trong nghi ngờ.tâm lý sợ hãi bị upbo k dám vào lại.đến khi nó tăng nóng lại fomo lúc đó vào lại nó chỉnh cho 1 nhịp là nhập viện ngay.nhảy ra nhảy vào đúng như thằng thần kinh thật.

5 Likes

Chim lợn nó như zombie vậy.lúc là người thì là ae đồng chí lúc biến thành zombie thì phải đấm chết nó ngay.k nó lây bệnh cho mình.

2 Likes

Chuyên gia SSI thì hô bank suốt =))

ko ăn thua rồi, lại lên thì thầy, xuống lại thành thằng ngay, lại phải bỏ qua cho sạch pic bác ạ

1 Likes

Sếp nay cũng ko dự đhcđ CEO ạ?

nghỉ chứng đi bác à, không lại ám hại vợ con, a dua, học đòi thì chỉ có thế, đầu tư cái gì :grin:

thường giao dịch trước lễ khi nào cũng vậy

Thì lại đua lệnh, chen nhau bẹp ruột cụ ạ. Hoặc có thể họ mang gửi Bank ăn 7%/ năm kkkk

hôm nay Fubon mua vào 3,3 triệu DIG phải không mọi người ơi