DIG hành trình đến 500k không còn xa!

AE NÊN DÀNH THỜI GIAN PHẢN ĐỐI THẬT MẠNH NHỮNG VIỆC BẤT CÔNG TRÊN THỊ TRƯỜNG CK THÌ SẼ CÓ KẾT QUẢ TỐT CHỨ ANH EM MẤT THỜI GIAN VÀO NHỮNG VIỆC …KHÁC LÀM GHÌ , CỨ ĐĂNG LÊN ■■■■ ,FAEBOOK …SẼ CÓ NGƯỜI CỦA CHÍNH PHỦ THEO DÕI VÀ SẼ ĐẾN TAI THỦ TƯỚNG PHẠM MINH CHÍNH

2 Likes

Bỏ qua thêm 1 đồng chí rồi.cuộc chiến còn dài.ae tới lui còn nhiều lắm.

Cần xoay tiền thì bán

2 Likes

ĐẦU TƯ thì chỉ cần nhìn vào doanh nghiệp, tin vào thiên thời, ít hóng hớt các loại tin tức chim lợn vớ vẩn là được em ạ.

1 Likes

tôi theo dõi con chim này lâu rồi, sặc mùi chim lợn bác ạ, bỏ qua đi

1 Likes

Chưa chim đâu
Dái bé đầu tư lỗ nên lo lắng thôi
Giải thích hoài phát mệt

2 Likes

1 Likes

không, có mùi chim từ trước, xong sau đó quay sang nói đầu tư này nọ, bác dễ tin người quá haha, pic này h cứ thằng nào có mùi chim là bỏ qua, chỉ chia sẻ thông tin và oxi thôi nhé

1 Likes

Bác nói thế cũng hơi lo thật, giờ tiền để không chứ làm gì, sau khi bị thị trường nó vật cho rồi giờ đang bơ vơ, chắc sắp rồi.

1 Likes

Có người của chính phủ và các phần mềm thông tin càn quét suốt ngày ,bạn chỉ cần đăng nên bất cứ đâu trên mạng internet thì sẽ đến tai thủ tướng …

Chim nay bay đâu hết rồi…

Lúc tt khó khăn là lúc sàng lọc đẳng cấp đầu tư. Ng nhìn ngắn nhường chỗ cho ai nhìn xa

1 Likes

đừng có lý do ,hành động đóng góp đi ,số lượng nhà đầu tư cá nhân chiếm tỷ trọng bao nhiêu trên TTCK bạn biết không

1 Likes

ôi zồi thanh lọc nhiều quá, thanh niên này cũng hô hào ghê lắm mà nhờ cuối cùng lại bán rồi :joy::joy:

2 Likes

Chuẩn.tiền k mang lại đẳng cấp.nhiều ông lắm tiền nhưng dái bé.mới rung cho vài nhịp đã phọt hàng ra rồi.

Cố gắng sống hoà bình cùng nhau tiến bộ thôi các cụ…

1 Likes

bác Thudao viết hịch rất hay, đề nghị bác làm bài hịch phản đối tự doanh các ctck đi cho ae hưởng ứng chia sẻ

Thì đó.thà cắt lỗ xong tự biết trình kém thì im đi.tìm hiểu kỹ lại rồi vào lại.giờ lại quay lại chim lợn.chán thật