DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Phím cho con hàng siêu cổ đi cụ, chỉ lên không chỉnh :monkey::gorilla:

1 Likes

những con tốt, ko phải hàng bơm thổi nó chỉnh rồi nó sẽ lên lại, vì giá sẽ đi song song với kết quả kinh doanh trong tương lai. Còn những con hàng như DIG, CEO, L14, bơm thổi, vốn hóa đã chạy rất xa với những gì doanh nghiệp đang làm, kỳ vọng bị thổi phồng lên, lãi thì ảo, nó ko có quay về đỉnh cũ đâu, ngồi đó mà mơ.
Còn những kẻ đầu tư mà đi hỏi phím hàng, ko dùng não của mình để tự phân tích suy nghĩ thì sớm muộn gì cũng của thiên trả địa. Tồn tại bao lâu trên cái thị trường này mới là quan trọng. Có những người đầu tư cũng lãi đấy mà nghe lời 7 phím all in DIG 120 CEO 100 tán gia bại sản hết.

1 Likes

cho vài ví dụ đi ngựa đen

1 Likes

Có bác nào tư vấn cho ông ấy ra làm cái topic riêng mà chim DIG L14 CEO ko nhì? Hình như lập rồi đấy mà không ai xem nên phải nhảy vào đây mong kiếm vài view lẻ! -.-

1 Likes

Loại mày chắc nghe chửi để kiếm tiền phải k?

1 Likes

Chiến thuật của người ta đó bạn - "ĂN THEO CÁ MẬP "

image

với chim lợn thì tôi đây điếc rồi. Cho chim lợn kêu gào thoải mái, lái đểu, lái lợn sóc lọ thoải mái. Tôi điếc rồi, test lại đáy nạp tiền múc thêm. Riêng cái khoản nó chia cổ tức 20-25%/ năm thì tôi tính sau 3 năm giá vốn tôi bằng mợ 15k rồi---->>>Chấp chim lợn, cho sóc lọ thoải mái nhé---->>> tôi điếc mợ rồi.

2 Likes

Cắn miệt mài nhỉ cả ngày cả đêm.
Xấu tính xấu nết xấu cả người bi trời đày hay sao ??

16 Likes

Công nhận DIG CEO hot thiệt chớ. DIG 48000 cổ đông, CEO 42000 cổ đông, đông gấp đôi MASAN, đông hơn quân nguyên cơ mà. Kiểu này kẹp hàng nặng lắm đây, ai cũng mong hồi lên để thoát thì sao nó lên được kkkk. Thôi thì ai có hàng chờ xem Bảy nổ có vẽ vời được kỳ vọng gì nữa để kéo giá lên ko rồi tranh thủ cơ hội mà thoát, chứ kỳ vọng khủng nhất như lãi vài chục nghìn tỷ vài trăm nghìn tỷ lão cũng đã xài rồi, kỳ vọng lão vào HĐQT cũng đã xài rồi, kỳ vọng bán cháy hàng cũng đã xài rồi. Mà sự thật chứng minh toàn kỳ vọng bị failed mới quê chứ. Biểu sao giá cp ko cắm đầu đi xuống kkk
Thôi ta đi du lịch đây, chào toàn thể. Good luck. Bye

1 Likes

Con ngựa đen này, các cụ kệ mịa nó đi, hót lắm, chim lắm lại khen. Bán chán lại đua thôi. Tôi sống ở ck trải qua 1 chu kì 10 năm rồi tôi biết. Bọn chim lợn đặc tính là hay nhảy nhót lắm, mà cái bọn hay nhảy nhót thì cụt chân sớm nên các cụ ko lo, bọn này con nào to khỏe, siêu lắm thì 3 năm là mất tích. Chỉ có bọn đầu tư ôm lỳ theo daonh nghiệp chất là bọn sống khỏe và giầu. Anh A7 là ví dụ đó thôi các cụ. Đức lòi cu vào tt chứng khoán sớm hơn anh 7 đấy, nhảy nhót sóc lọ chán có giầu được đâu, vẫn thua A7 ôm lỳ L14 hết.

2 Likes

Chả hiểu bí quyết gì khiến bả ch.ó của a7 danh bất hư truyền khiến chúng nó ngày đêm gõ phím miệt mài cắn,hết chim lợn hàng bơm thổi rồi a7 bán a7 úp bô các kiểu,a7 có bán mà tương lai nó ngon thì a7 cũng mất ăn thôi,e chả sợ a7 bán chỉ quan trọng nó còn dư địa để phat triển nữa hay ko thôi chứ ai bán ai mua ko quan trọng,cái đó ko quyết định đc tương lai của dn

1 Likes

Tư duy anh 7 chất lừ, và nó có giá trị. Cái gì có giá trị thì sẽ trường tồn thôi cụ. Anh 7 nói rồi, anh chả sợ bọn quỹ đen quỹ đỏ j bán hết nhé, nếu đã là siêu cổ mà anh 7 bán lúa non thì a7 cũng là người mất ăn thôi. Khà khà

1 Likes

Bả c.hó của A7 đứa nào dính hết đời ko ngậm đc mõm. Kkk

21 Likes

Đồ thiển cận hahaa.

2 Likes

Từ lúc đầu tư ck chưa bao giờ thấy ai hot như a7,cp khác sàn thì ko ai chửi,cp a7 đầu tư sàn cái chim lợn đông như kiến,mà chúng nó bu cắn còn dai hơn đỉa,vậy càng làm a7 nổi tiếng hơn,lúc e mới vào e nhận ra bản chất thật sự của ttck,đầy lừa lọc nếu mình ko đầu tư 1 cách nghiêm túc sẽ bị cuốn vào vòng xoáy đó,giàu hay nghèo bản thân mình quyết định

5 Likes

18x ha Mũi Nghinh Phong- vị trí vàng còn sót lại ở Vũng Tàu, vài trăm ha Phú Mỹ làm khu công nghiệp sánh ngang với Cần Thơ, hơn 1 nghìn ha Bình Chánh. thầy A7 đã chọn DIG thì nó sẽ phải là con xích thố đầu đàn.

3 Likes

Nếu thật sự có tài và có uy tín xin chị hô hộ 1 mã thôi, chỉ cần x2 sau 1 năm. Chị làm được như vậy thì hãy đi chim lợn người ta. Tương lai còn ở phía trước nên giờ nói ra trước thì chị bảo lùa gà, đợi sự thật nó xảy ra thì biết thế với cả giá như ngày xưa…A7 chỉ cho nhỏ lẻ cách đầu tư rất tử tế đó là chọn công ty tốt, đầu tư đồng hành dài hạn cùng DN, hưởng được cái thặng dư lớn lên của DN. Lịch sử rồi sẽ trả lời cho chị ai đúng ai sai, ai tử tế ai trộm cắp trên cái thị trường này!

1 Likes

cu-dan-mang-tranh-cai-truoc-4-cau-noi-cua-4-dai-gia-qua-la-nguoi-co-tien-noi-gi-cung-dung-b24

3 Likes

Búp phít là gái à, mình có thể không chim lợn nữa không mà chuyển sang chim chuột đi búp phít.

Búp phít hình như chưa xác định được giới tính của mình. còn đang lạc lối.