DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nói thật chứ đến Dig mà m còn chê thì a mời mua vhm. Ngon, đẹp đấy húp đi. :grinning:

Thôi kệ mịe đi, cứ giả vờ em ấy là gái đi.

Vượt đỉnh thì chúng nó hô “vượt quá giá trị rồi cắt đi”

Xuống thấp thì chúng nó cũng hô “vượt quá giá trị rồi cắt đi”

Không khéo mấy nữa chúng nó lao vào, ae mình có khuyên “vượt quá rồi cắt đi!” Thì bọn nó lại vẫn cứ lao vào bằng chết. Kkk

Thì bao năm đi ăn hàng “đúng thị giá” nên bả mới điên điên dở dở như thế chứ bh có ai như thế đâu?

Thằng @Warren_Buffett là biểu hiện của thể loại chim đần. Lý luận thì ko có j, ngày nào cũng ngoi lên sủa mà càng sủa càng lòi ngu ra. Chịu thật. :grinning:

Cút du lịch tắm ao chuột rút nha cưng

2 Likes

Chắc 400 năm nay

do gái dốt ko nhìn đc tiềm năng của nó thì gái nghĩ 120 nó cao
chứ người mua 120 xong xóa app 5 năm sau quay lại vẫn giàu sụ gái à

gái chốt lúa non nên giờ nó tăng gái tức nên quay ra cắn chứ gì
loại như gái anh gặp nhiều rồi, thời gian trôi qua tự treo mõm cả lũ thôi

2 Likes

mua 19 chắc chốt 22-23 rồi :)))))

3 Likes

Sắp tới lúc các broker bắt đầu khen ngon rồi đấy, bạn búp phét gì đó cũng nên nhìn vào mà học tập dần đi thôi. Cản tàu hoả thế nào được!

3 Likes
4 Likes

Thông tin của bác DIG là chuẩn đó

hôm nay mới đi khảo sát tí, đất TPHCM Tân Phú khu thường (0 phải khu Aeon Mall) đã đến tầm hơn 150 củ/m2.

Đất Nhơn Trạch đất kim cương, cách Thủ Thiêm 15 cây số, cách sân bay 15 cây, ko lẽ ko đc rác lắm 200 củ/m2?

4 Likes

B vào cài đặt chọn chế độ bỏ qua cl là đc mà. Chửi nhau vs ngta lm gì cho topic rác ra.

1 Likes

Có cái tiêu chuẩn nào đông thì không chất không nhỉ??? (Cổ đông nhà cụ WB đông quá trời)

Đặt cái tên Cụ buffett mà tư duy chán quá….

Vừa có ý kiểm soát, nhưng cũng có ý là nó đã và đang xả ra mạnh hơn trước đó! Mời ae tham khảo thêm!

6 Likes

năm nào mà không hô kiểm soát tín dụng bds, thực tế là kiểm soát ko để nó bong bóng phát nổ thôi chứ còn tín dụng để nó phát triển thì vẫn ào ào.

2 Likes

Vs bọn chim lợn thì ko cần lịch sự, miễn tranh luận. Như bác này lại hay :rofl:

1 Likes

câu hỏi mak ngân hàng nào cũng hỏi người đi vay.có tài sản đảm bảo,thế chấp ko.dạ em có cái sổ đỏ: ok,ngân hàng giải ngân sau thẩm định.năm nào cũng hô siết,cũng hô ,hô hoài chỉ để giảm sức nóng.cứ theo cung cầu tự nhiên ,cung thì khan hiếm,phía lý thì chậm.ối zồi ôi,bđs là vua.đến khi chết còn chui xuống đất nữa là.CL gào thét ngày đêm đâu có làm giá đất ngoài xhoi bớt nóng.kkk

1 Likes