DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vẫn thở đều kkk

Muốn ăn bằng lần thì phải kiên nhẫn hơn người khác. Thời điểm bùng nổ là quý 3 quý 4

Chắc năm sau họp chia cổ tức là chìa khoá với sổ đỏ :smiling_face_with_three_hearts:. Giờ cp cần hàng, đặc biệt là chung cư nhà giá rẻ. Bt với nghỉ dưỡng sang trọng sẽ bị siết mạnh. Dự án sẵn hàng bán sẽ ok hơn. Thế giới giờ vào pha giảm rồi nên nhiều ng rút vốn. Mong cp bơm vốn sớm chứ để lâu thị trg teo tóp lại khó vực dậy

Anh em xác định hold thì cứ cầm lên xuống là lẽ thường sao cứ biến mình là T+ cho nó khổ ra nhỉ :joy: tôi là tôi vào chỉ đập chim ruồi muỗi cho vui thôi

4 Likes

Theo mình nhận định thì nay HL không xả hàng.

1 Likes

t chir tiếc không còn tiền chứ chả ngán gì hết, có tiền là múc

2 Likes

anh em mua nhớ để dành tiền còn nộp tiền phát hành thêm giá 30 nhé.

Mấy bố đầu tư đi hóng đao giôn. ? :laughing:. Đéo liên quan

3 Likes

Chú ko múc Anh sẽ múc cứ yên tâm , đã tập chơi cp thì đừng hóng có ăn ở mấy mã này nên tốt nhất đánh bank ý :nerd_face:

1 Likes

L14 có dự án nào đang bán hàng tạo dòng tiền ko? Hay dựa vào đầu tư tài chính để huy động vốn

Mịa. Trong phiên không bán, vác hàng ra táng ATC giảm hơn 2 giá. Không biết có ý đồ gì.

Tôi đang tập chơi theo phương pháp, hễ con nào các cao thủ múc xúc xong bị chia đôi chia 3 tài khoản thì tôi mới mua. các cao thủ về bờ thì tôi nhân đôi nhân 3 tài khoản.

Kkk chú em khôn nhỉ kkk tôi ko đánh giá cao điều đó vì ngoài kia rất nhiều vào thủ cũng sấp Kon mẹ nó mặt hết đấy🤣

Thằng này láo :rofl: anh mày tay to mày bảo nhỏ lẻ anh lại đem quân đốt hết cả họ nhà em giờ :nerd_face: hỗn quá hỗn

2 Likes

Flc nay tím.

3 Likes

CT đi juve rồi mà vẫn còn đăng đàn hả :)) Bố ông chim lợn, cút kaka

Còng lưng cho tay to chốt lời, chơi kiểu này thua

Vĩ mô ủng hộ, xuống vì flc vì tin đồn vì bắt bớ thì cũng chỉ là ngắn hạn thôi. Tiềm năng doanh nghiệp cực khủng nên ae hãy tập trung vào đó:

• Long Tân lên 600ha mà làm bài bản thì ác liệt quá còn gì.
  • Trước đây ở vùng giá 2x ae đã xác định múc DIG giá chỉ ngang 1 dự an Nam Vĩnh Yên (có thể ra hàng nhưng tạm bán chậm lại chờ giá đất tăng). Lúc đó DIG vốn hoá đâu đó 15k tỷ mua cả công ty, nay giá đất khắp nơi sốt cao, tăng lên 15-20% tính ra Nam Vĩnh Yên cũng rơi vào tầm 18k tỷ. Chỉ với 15k tỷ cho quỹ đất sạch hàng ngàn ha sắp bung ra.

Nhìn sang VNI không còn dòng nào đủ khả năng và câu chuyện để kéo dự sóng thần cực lớn. Múc DIG giá này như cho không!

8 Likes

Ép lờ sê sắp đứt chưa mà lên gáy to thế con gà.:grinning:

Bạn có thể bán đi, đợi HL bán xong rồi mua lại. Cổ phiếu cty đại chúng cấm k cho ngta chốt lời sao đc.