DIG hành trình đến 500k không còn xa!

giờ mới thấy đợt DIG xuống 60 ông Cường đăng ký 5tr mà chỉ mua hơn 100k là do 60 vẫn quá đắt nên méo mua

1 Likes

Khi người ta gom thì đỏ lòe đỏ loẹt đến phát nản, xong rồi thì xanh xanh tím tím; nhân dân anh hùng thì cứ xanh tím đua mua, đỏ thì đè bán. Học vẹt mấy câu mua bán theo xu hướng, mua cao bán cao hơn và kết quả thì thành kính phân ưu :slight_smile:

1 Likes

Fed tối nay chắc trì hoãn tăng lãi suất thôi, đợi xem nhé, hihi.

Thế bao năm qua DJ lên xuống, Fed cũng lên xuống nhưng có những cphieu x10,x20,x100 lần. Nếu cứ quan tâm dj, fed có ai ăn đc bằng lần như vậy k?

1 Likes

Nếu điều đó là thật thì ơn trời còn đầu tư đc.

Ls tăng 0.75 đ. Mà nó tăng thì sao nhỉ. Đường cao tốc đang làm ầm ầm, hạ tầng phát triển từng ngày, sân bay làm ngày lm đêm. Tiền bơm ra muôn ngả ra thị trường.

1 Likes

mua đỉnh phần đa là mong tăng giá trong ngắn hạn để chốt lời nhanh. Mà chưa kịp lãi thì đã đổ vỏ cho người đến trước rồi :face_with_thermometer: :face_with_thermometer: :face_with_thermometer:

Tất nhiên TT vẫn luôn có CP mạnh đi ngược nhưng liệu có bắt đc CP đó ko? Có ai dám ôm FPT để giầu chậm ko? Hay chỉ thích x5 x10 sau 1 2 năm

Tiền ko là lá mít nhé. Lấy đâu tiền để bơm ra? Fed nó tăng ls nó hút hết tiền của Thế giới về nhà nó rồi. Ai trải qua những năm 2012 sẽ biết lạm phát nó khủng khiếp đến mức nào

Hay

2012 có covid méo đâu , giờ hút về cầm mớ tiền ăn shit à, nó đang bị kẹt đó, ăn nói linh ta linh tinh, fed mới phủng , mai fed nó xong lại lôi ra chuyện bà hàng xóm mới bán à, xàm.

1 Likes

=)))))))))))
Chưa nhảy cầu à con? FLC cắt dái đau không?
Mà đã download tiểu sử bố Quyết của mày về thờ chưa? bữa tao có tag đấy, mà sao mày hỗn thế ko rep? :rofl:

So sánh thế làm gì, TT thiếu gì con ngon. Hãy đi theo xu hướng, đừng chống lại xu hướng

Thế nên giàu có đâu phải giành cho tất cả mọi người. Giờ cho họ chọn có ngay 1 tỉ hoặc chọn 50tr nhưng sau mỗi năm tăng gấp đôi số tiền năm trước đa phần chọn 1 tỉ ngay. Cái đó là do tầm nhìn quyết định, ai cũng muốn chắc ăn hoá ra lại k phải.

1 Likes

Bác này nói chuẩn này, chim lợn cút hết ra để bác này bác ấy nói nào. Học hành ba lăng nhăng nói vớ va vớ vẩn.

2 Likes

Dj nó đánh hai chiều, nay xuống mai lại lên có gì mà doạ :rofl:. DJ xuống dòng tiền nó lại tìm về thị trường hấp dẫn hơn như VN, sợ éo gì mà doạ :joy:

1 Likes

thì đi theo xu hướng nó cũng phải có những đoạn nhiều người hoài nghi về xu hướng chứ bác :3

Lại vào khoe lãi flc à con :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

Nước mẽo thì thiên triều nó nhiều vấn đề, rồi thời nó cũng phải xuống tí, cứ đem ba cái chỉ số về bảo việt nam phải theo nó, mắc mệt. ( Mình không phải chuyên gia kinh tế chỉ biết mấy cái tí xíu thế thôi ). Vn thời đang đến.

1 Likes

5 Likes