DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đọc báo cáo tài chính chả hiểu đếch gì hay sao mà phán kinh vậy

1 Likes

Theo lời chủ tịch, bắt giết hiếp chim lợn ạ =):pig:

4 Likes

CỔ ĐÔNG NÀO CHƯA MUA HOẶC LỠ BÁN KHẨN TRƯƠNG CƠ CẤU VỀ DIG
CỤ ĐÓNG CEEEEEE LÀ KHÔNG MUA ĐƯỢC ĐÂU.
DIG Group-TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

40 Likes

Đừng cô gái. Có chim lợn mới chứng tỏ còn nghi ngờ, mà nghi ngờ thì còn tăng. Sợ nhất chim lợn chuyển thành bìm bịp, quay sang múc và khen ngon thôi. :laughing:

2 Likes

Em giờ cứ 60 61 múc 64 65 bán , vậy thôi cho nhanh , làm được 10 vòng như vậy cũng bằng ôm từ 60 lên 100 .

Thấy HL vẫn đang xả cụ, khả năng CE phiên chiều hả cụ ,kkk

tốt cho ai thì ko biết, rời đất ra là mình thấy dở đã, mà đâu phải ai cũng hiểu đc tư duy A7 đâu, còn đầu tư thì kiểu j chả có tỷ lệ rủi ro bác, kể cả A7 cũng thế thôi

1 Likes

Bác đòi hiếp chim lợn khéo anh em trong này khối ông lại tự diễn biến , tự chuyển hóa thì bỏ mẹ :grimacing:

Thôi thôi.đừng hô hào khẩu hiệu như vậy nữa.ở đây toàn ae cầm dài rồi.k cần hô đâu.hô vậy dụ CL đến quấy phá ak

4 Likes

E tự nguyện làm CL cho bác ấy hiếp nhé đc ko kaka

1 Likes

:rofl: :rofl:

Tôi cũng ko thích hô hào nhiều, nhưng bác Dig 3 nói vậy có thể trong tuần này nổ volume rồi. Tin bác này ra thường tôi thấy khá đúng :grinning:

1 Likes

đây là pic ae mình thủ dâm mà, chúng nó vẫn nói vậy nên kệ, ae cứ chém thoải mái đi

1 Likes

Cụ đổi tên khác đi chứ đừng để cổ đông mới người ta hiểu lầm :laughing: chủ tịch fake ah, ở đây chỉ có cụ 7 ae mới tin tưởng thôi, còn lại chỉ ảo ma cà na

3 Likes

Hix, đầu tư update thông tin có mỗi 1 doanh nghiệp chúng nó bảo quay tay thủ dâm, còn nhóm chúng nó nay con này mai con khác, nhảy ra nhảy vào thì bảo đầu tư, mịe, lúc chạy thì dép thầy dép trò lẫn lộn lại bảo không phải lùa gà. haizzzz

1 Likes

Cụ đây rồi, bao năm cụ vắng nhà, chim lợn hoành hành quá cụ ơi, khóa hết mõm chúng nó thôi

Ng ta cũng đâu có đặt tên là chủ tịch. Fake thì fake, leak tin chuẩn là được

7 Likes

Room phải có cụ DIG^3 khí thế hẵn, chào cụ cái nhé, kkk

Tự nhiên lại muốn làm chim lợn

3 Likes

Một nick fake chả biết thật giả nhưng khiến anh em có lại niềm tin. Nghĩ đời cũng vui thật :))