DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác này có vẻ hơi bức xúc đất xung quanh tăng mà đất nhà bác ấy ko tăng, mình cũng từng mua đất dự án xung quanh tăng mà nhà mình không tăng, điều đó là bình thường.Còn nhìn rộng ra đất cả nước tăng là đúng ko sai, còn những chỗ cá biệt thì có tăng chỉ là ko nhiều thôi

2 Likes

sau khi nghe những lời chia sẻ chân tình của Chủ tịch hôm đại hội, cả gia đình tôi tập trung tổng lực xúc DIG. Cả mẹ tôi nghỉ hưu, 70 tuổi cũng rất tâm đắc, hôm nay vẫn xúc mặc dù tài sản vơi đi nhiều, nhưng cái vơi đi ảo đó ko quan trọng bằng sự vinh quang sau này.

6 Likes

Kg phải kg tăng mà trc đó nó tăng bằng lần rồi, còn bây giờ nó đè ra gom đợi vành đai 3 và cao tốc BL-LT rồi sân bay LT thì giá lại ối giời ơi

1 Likes

DJ tăng hơn 900, dự VNI nay xanh mượt và quan trọng là DIG CE :sweat_smile:

Quan trọng nh ng mua mà kg biết m đang cầm vàng hay sỏi, đầu tư thì kg sốt ruột đc, cứ sồn sồn lên thì khác gì mấy chị bán cá ngoài chợ

Tư duy đầu tư của bác là lướt lát lên vài hôm ko thấy ai đoái hoài là bác hơi nóng ruột, đất ko lên nóng vội

Mua 3 năm rồi gọi là tư duy lướt ah?
Có đất tôi mua 2016 đến giờ còn chưa bán thì lướt con mắt ông ah?
Tôi ko có đòi nó tăng liên tiếp để lướt, tôi chỉ nói nó hiện tại đang đứng. Đừng có đọc báo rồi bảo sốt khắp nơi hầm hập mà ko biết thực tế.

Chuẩn quá !vậy cứ cổ đất ôm đến chết!

Đúng rồi bác, vay có thế chấp tài sản xịn nhất là đất thì là bố luôn :))

CỨ YÊN TÂM NẮM GIỮ CÙNG TẬP ĐOÀN
TỚ SINH NĂM 1966 ,Mọi NGƯỜI LỰA CHO TỚ DỄ NÓI CHUYỆN NHÉ.CẢM ƠN

46 Likes

Chúc Bác ngày mới tốt lành

Ca này đau thiệt bác, theo thuật ngữ “chuyên ngành là chết trước cửa thiên đàng”. Mà nếu bác kinh doanh mảng nhà hàng trúng năm 2021 thì còn bị thua kép nữa.

bctc q1 2022 của dig kém quá, 2022 khó hoàn thành kế hoạch, kinh thế này làm sao giá tăng được. lãi có 62 tỏi, quá ít so với vốn dl 10k tỏi (sắp tăng), eps lẹt đẹt dưới 1k/cổ.

Mẽo nâng chút lãi suất chẳng liên quan đến VN nhưng thôi cứ đăng :grin:

Đua lệnh nữa rồi các chim lợn :pig_nose:

Nói thật hôm nay index mà tăng mạnh thì buồn nhiều hơn vui.
Đệch mợ thế nhà đầu tư việt nam toàn nhìn đao zôn đánh à???

DIG ĐANG RŨ BỎ NHỮNG KẺ KHÔNG CÓ TẦM NHÌN
BÁN CHÁN LẠI XẾP HÀNG ĐUA MÚT CHỈ
kkkkkkkk

21 Likes

E mở trước đấy, đi vay nên bán để trả nợ, cũng may nhà hàng sống đc, ko thì chết đói, haha, nên rút kinh nghiệm, ko bao h bán tài sản đi kd nữa, mà đi vay thế chấp, gồng lãi bank thì thơm hơn

Chủ tịch đi đúng thiên thời quá, quyền lực phải tập trung lại. Tập trung vào 1 người càng tốt.

Đúng bác, mình trước giờ toàn vay thế chấp bđs thôi, ko bán bđs lấy vốn kinh doanh bao giờ (cũng 1 phần ko kd lớn). Chính xác như anh A7 nói ko ngành nào kinh doanh sinh lời lại đất đai cả.
Nhưng nghĩ lại thì đúng ra như vậy ko hề tốt cho nền kinh tế, cứ rủ nhau đi ôm đất thế này tâm trí nào làm ăn nữa kkkkk, mà sự thật nó rành rành trước mắt như thế, chẳng lẽ kêu mình bán cục vàng ôm cục mứt bác nhỉ :joy:

1 Likes