DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Các ô bảo siết, tôi có thế chấp, vay bình thường, mà bank nó còn chả buồn hỏi là vay làm j, nó cứ cầm sổ đỏ của ô xong là ô đc vay 70%, thêm cái giấy phép kinh doanh nữa còn ăn quả ls thấp cơ :grin::grin:

3 Likes

Nếu nó x2 thì 1 năm ko tăng là bình thường

Bản chất gần đây các Ngân hàng tăng lãi suất huy động, nhưng lãi cho vay ra lại khó tăng, rất ngược với thời điểm trước. Vậy nên, kỳ này bank khó rồi

1 Likes

Bthg mà bác, nó x2 rồi thì cũng phải tích lũy hấp thụ giá mới, đợi 2 cái cao tốc và 2 cầu làm xong cũng là lúc sân bay lt làm xong thì lại xxx lần hehe

Tôi đây này, mua mảnh đất 3 năm lên 70%, cuối năm 2019 bán đi kinh doanh nhà hàng, cuối năm 2021 tăng thêm 4 lần nữa, bây h nhìn 2 vc chỉ khóc ròng, nên tôi tin A7 lắm, mua và ôm dig cho đến hết dư địa thì thôi

1 Likes

Khu này cứ mỗi năm Tết ra là có đợt tăng giá, nhưng năm nay đứng. So với nhiều chỗ khác tôi mua thì tăng rất chậm nhé.

1 Likes

Thế là cụ đi bán đúng vào nhịp lúc bđs tăng giá và kd lúc khủng hoảng rồi lạm phát như thế là kg biết nắm thiên thời kg biết quan sát nắm bắt quy luật của dòng tiền rồi, bđs nó có nhịp tăng của nó nên mua bđs thì phải xác định cầm dài hạn

Năm nay đứng là đúng rồi, chứng khoản và bđs là 2 cái bình thông nhau ck từ đầu năm đến h còn rơi 1 nửa thì bđs vẫn giữ giá là tốt lắm rồi, cụ mua từ 2019 rồi thì cũng phải cho đất nó thở chứ, ở đâu mà từ đầu năm chả chững lại nghe ngóng, cụ cứ đòi tăng mãi thì lấy đâu ra, sức đất có lớn thì cũng phải từ từ chứ, cứ đòi ngày nào cũng xanh tím như ck thì lấy đâu ra đc

CỔ ĐÔNG VÀ CÁC NHÀ ĐẦU TƯ THÂN MẾN
HÀNH ĐỘNG THOÁI VỐN LIÊN TỤC CỦA HIMLAM LUÔN ĐI KÈM VỚI NỖ LỰC QUYẾT TÂM ĐƯA DIG LÊN TẦM CAO CỦA BAN LÃNH ĐẠO VÀ NHỮNG NHÀ ĐẦU TƯ ĐÃ MUA LƯỢNG CỔ PHIẾU ĐÓ.
KHI QUYỀN LỰC TẬP TRUNG VỀ BAN LÃNH ĐẠO CHẮC CHẮN MONG MUỐN DIG PHÁT TRIỂN HƠN AI HẾT ĐÓ CHÍNH LÀ GIA ĐÌNH CHỦ TỊCH.
VẬY NÊN,CÁC CỔ ĐÔNG ĐỪNG QUAN TÂM NGẮN HẠN.HÃY NHÌN VỀ TƯƠNG LAI KHI DIG CHÍNH THỨC THUỘC VỀ CHỦ TỊCH.SẼ VỀ ĐÚNG GIÁ TRỊ CỦA KHỐI TÀI SẢN KHỔNG LỒ
DIG Group - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

53 Likes

Tôi ko đòi tăng liên tiếp nhé ông.
Tôi đầu tư đất lâu rồi chứ ko phải mới.
Tôi chỉ phản biện ông nào kêu đất đang sốt khắp nơi ở trên. Riêng tôi nắm vài chỗ khác nhau đã thấy ko sốt như trên nên tôi phản biện thực tế thôi

1 Likes

Thì bác nói phải rõ ràng nt thì ok bác cứ nói mập mờ dễ gây war lắm

Bác có lô nào gửi sổ inbox riêng tôi. Nếu thấy giá hợp lí tôi cân cho.

Chào cụ. Cho e hỏi bọn Himlam bán cp đến đâu rồi để ae còn xúc

Người mua thì có bác, bán giá nào thôi

Kg bác bán cho tôi đi, trùng hợp tôi cũng đang tìm mua khu đó, ae digger dễ làm kkk

1500 hecta đất Nam Sầm sơn đã được tỉnh thanh hoá thông qua chủ trương cho DIG đầu tư siêu dự án khu đô thị ven biển. Cách dự án của Sungroup ở sầm sơn chỉ 1 đoạn rất ngắn. Siêu khủng long

Nếu bác nhập đất từ năm ngoái mà sang năm nay không lời được 20%, thì phải xem lại cách đầu tư. Vì e cũng có mấy nền ở Bình Dương, tính ra cũng được 50% rồi.

Bình dương năm ngoái cũng có mua , nhưng lướt rồi. Có chỗ nhơn trạch này ko tăng cả năm nay chứ mấy chỗ khác 1 năm nay vẫn có tăng. Còn từ tết giờ khá buồn tẻ

Vn có nâng đéo đâu mà phải sợ mà thực ra DJ nó tét lại đáy trc thôi

DIG Group có phải tên gọi mới, nhận diện thương hiệu mới thay cho DIC Corp hiện tại không ạ?

1 Likes