DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tù mù thần chưởng với bọn thích lôi Fed phủng ra cho nguy hiểm ấy mà, giờ nó tăng thật rồi đó có sao, tt thấy có vẻ hào hứng ra, hihi, các cụ fed thì cứ đá quả bóng về tương lai thôi, nếu để ý kỹ thì thấy bọn này nó bị kẹt. Trước thấy bô bô 0.75 giờ có 0.5 dân tình chắc không sợ nữa rồi.

1 Likes

Nói chung tầm này mua vào thì dễ bán ra thì khó, nhưng khu đó tôi nhìn nhận vài năm nữa thôi sẽ lên tiếp và tranh nhau mua vì đang giẻ có mười mấy triệu 1m2, mà lại gần sg gần sân bay LT lại gần vũng tàu, nhơn trạch bé như cái lồng mà có 2 cao tốc 3 cây cầu nối sang sg như thế là thiên thời địa lợi đủ cả chỉ còn nhân hòa nữa thôi, bác giữ là win.

1 Likes

Lách luật làm sao đc cụ ngân hàng nó giám sát theo tiến độ kd hay sửa nhà rồi nó mới giải ngân từng phần chứ nó có cho cụ 1 cục luôn đâu mà đi xúc đc

Kêu giá nhiêu đấy b?

FED tăng lãi suất lần 2, ck mỹ tắng vọt, thống kê các lần tăng lãi suất chỉ lần 1 và 2 tác động chính đến TTCK, còn đâu lại vào đấy

Vay sửa nhà thì giải ngân nhanh lắm.

1 Likes

Cả nhà tôi đang cầm DIG, riêng tôi có thêm CEO L14.

1 Likes

)))) có mánh hết bác. Tôi nói việc thật chứ có bịa ra đâu
Như kiểu có người khai vay kinh doanh cá biển, chọn ngành này để kêu nhập hàng lúc 2,3h sáng, bên bank không đi kiểm tra được.
1 ví dụ thôi, còn nhiều mưu hèn kế bẩn lắm kkkkk
Còn 1 tháng gần đây hình như ngân hàng siết chặt hơn thì tôi ko rõ nha, nhưng trước lách vay đầy

1 Likes

vẫn vay ầm ầm, hs ngân hàng nó tự hoàn thiện mà

1 Likes

ai nói HUD chỗ nhơn trạch không tăng

uhm nói chung mua đất đúng là đt dài hạn thì kg sợ lỗ bao h bác ạ, tôi có tiền lại đi tìm đất để mua, do ng ta định giá thôi, họ thấy cao rồi còn m vẫn thấy rẻ thì cứ mua thêm

1 Likes

HUD Nhơn Trạch tăng gần 10 lần rồi đấy

1 Likes

Điên.
10 lần so với 20 năm trước ah??
Tôi nói 1 năm nay ko tăng giá đấy. Giờ ai muốn bán còn bị ép giá.

1 Likes

2014 mình mua HUD 300tr/100m2 có sổ hồng riêng

Nghe bảo chủ tịch đang định xúc 30tr DIG đấy, ae cẩn thận đấy, lên trên cung trăng thiếu oxy khó thở lắm kkk

1 Likes

Lô này giờ lên 1.5 tỷ chứ đâu ra lên 3 tỷ?

Đơn giản hơn là vốn đó đáng ra để kinh doanh nhưng mang đi mua nhà, rồi thể chấp nhà đó vay vốn lưu động kinh doanh

Ông xem có phải mua giá đã bán là đỉnh ko, tức giá của năm 2025 rồi

Bác đừng bán tầm này, tôi cũng đang hỏi khu đó mà, để cuối năm bán đc giá hơn nhiều, cuối năm dòng tiền rút ở tỉnh về quay lại sg đó

Bác ấy mua năm 2019 thì ít cũng phải x2 rồi ấy bác