DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bỏ ba cái chart vớ vẩn đi. Học trò thái phạm phải ko ? Haha

Thái phạm ra sức chim lợn DIG khốn nạn thật. Cho học trò mua BSR lúc giá 18 lên 26 đéo bán, bảo đầu từ giá trị chờ sang năm bán, đến khi rớt về 20 thì bảo kungfustock pro chỉ báo bán cho học trò bán ra. Dm thái óc

4 Likes

sàn cái đmm.

Chủ tịch nhìn xa trông rộng.bds toàn vị trí đắc địa

2 Likes

Phân tích vớ vẩn

Nhỏ lẻ như mình cứ bám chart thôi
image

Thái Phạm thất đức thật, đầu tư BSR dòng đầu cơ hàng hóa là đầu tư giá trị, đến tụi broker lướt sóng hiếm khi dám khuyến nghị khách vào dòng P vì tính đầu cơ cực cao.

4 Likes

:slight_smile: cười đau bụng với máy bác chim lợn mới

Bám chart mới ăn dc 3 xu lẻ

Bám theo 3 phần mềm chỉ báo vớ vẩn như kia thiên hạ nó giàu hết mẹ rồi

Kết hợp thôi cụ. Còn hơn là ko trang bị cái j chỉ đi nghe hơi và phím hàng thì còn chết nữa

1 Likes

Bám chart gặp hôm nay ra đảo rồi nhỉ

Hôm nay nó cũng cl à cụ

1 Likes

Đảo j, nó là quá trình, hơn nữa những phiên ntn mấy ai ko dính. Hơn nữa nếu bám thì đầy mã giáp còn dày chán, giảm này nhiều con vẫn lồi mồm

Bọn anh đánh theo gia trị nên nhìn mấy caia chart của chú nó tẩu hỏa nhập mà, không cần thiết và ko biết dùng chú có chart cứ ôm theo nó, cám ơn

1 Likes

Ko sao. CK là xã hội thu nhỏ, có nhiều trường phái và phong cách khác nhau. AE chủ yếu giao lưu chia sẻ trên tinh thần tôn trọng và văn minh!

Thằng đánh chart thì ko có khái niệm lồi mồm, chỉ ăn vài % ù té chạy nhưng lúc thị trường nó vả thì vả hơi sau, anh cũng tuổi trẻ mấy năm tiêu nhiều tiền ngu với chart rồi, đừng loè anh

2 Likes

Đội quân Thiên triều đã trở lại. Hỡi các Đít dơ theo ta bay về trời. Hố hố hố…

Bác nên tìm hiểu vĩ mô và nội tại doanh nghiệp. Mình xem vĩ mô trước xong mới chọn doanh nghiệp dc hưởng vĩ mô. Như vậy mới tự tin cầm hàng trước diễn biến ngắn hạn

Hôm qua k thấy mày đâu. Nay thấy nổi lên cả đám