DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vào đây phân tích, phản biện về nội tại doanh nghiệp DIG thì ae DIGer chào đón chứ đừng lôi ba cái chart ra dọa. DIG giá 2x - 3x bao thằng phân tích kĩ thuật hô phân phối, vai đầu vai, 2 đỉnh, 3 đỉnh, Thiên Tân, Him Lam bán,… giờ mất xác rồi. Muốn biết cổ phân phối hay tích lũy đi lên, hãy nhìn vào nội tại doanh nghiệp, đừng vẽ chart.

Nó lấy chart của dig hôm nay nhắn vào room học trò nó với lời không hay, ko tiện up lên vì lỡ người gửi cho mình họ ngại. Nhưng phải nói thằng Thái phạm nó lươn vkl. Thế mà học trò lại đông vl ra ấy chứ :))

2 Likes

Sống thì lamd người chết làm ma lamd j cũng nên đàng hoàng ko cần hô hào

1 Likes

Mới chim lợn hôm nay, nhắn trong nhóm học trò nó. Dm thằng cẩu, cho học trò ôm gas mãi 6 tháng lãi dk 40% đéo bán nay tụt rụng háng thì lại bảo bán vì kungfustockpro báo bán , dkm thái óc lợn

1 Likes

Lúc nào chẳng phân phối. 29-36 cũng phân phối. Toàn phân phối từ mấy thằng chim nhỏ sang chim to

1 Likes

Rồi nó chỉ ăn đi dịch sách hổ lốn, tư duy sai đầu tư kém ko còn ai muốn học hay đồng hành nữa đâu

1 Likes

Kém nhưng ko chịu học hỏi, bảo thủ lại tinh tướng khó tồn tại

Úi đám học trò đông lắm, có cả người quen gửi ảnh cho mình, thực sự bọn học trò như bị nó nhồi sọ, mua cuốn sách i chí mò ku về đọc như ngáo, giao dịch đéo ăn thua, toàn vớ vẩn. Nhưng nó hay chim lợn quá, kiểu thấy cổ đât tăng cổ nó ko tăng sinh ra bực dọc

Híc! Ta có Thiên triều chống lưng. DIG sẽ là nguồn cảm hứng vô tận Hố hố hố…

Chỉ cần nhìn học trò là biết thầy thế nào. Học trò Thái dúi toàn F0 và sinh viên

hôm trước có video đánh giá cổ bank xong xoá luôn đấy.

1 Likes

Hò hét đầu tư dòng P là đã thấy tầm thường rồi haiza, đánh cực ngắn dòng P còn vỡ mặt nói j đầu tư

2 Likes

đánh dòng P hay dòng thép thì dễ lắm cần đếch i chi mò ku với can sờ lim, tôi chỉ theo dõi giá dầu gas và giá thép thô thép nguội thế giới thấy đảo chiều là tôi bán cmnr, đm mấy thằng ngu đi tin vào pt của thái dúi thì có mà bốc cứt ăn vã kkkk

1 Likes

càng phải cảm ơn nó bạn ạ, cổ phiếu tốt thì đâu dành cho số đông, chỉ sợ nó khen ngon rồi đâu đâu cũng hô cổ phiếu quốc dân thôi.

Quỹ mua ảnh hưởng gì hả mọi người

Dễ chết nhé bạn. Nghe mình đi , kinh nghiệm 10 năm chơi chứng , cứ ôm DIG giữ cuối năm sau , không cần lướt lát cổ cọc kẹt nào cả , auto giàu.

2 Likes

Thái Dúi chỉ trực cái tin về siết trái phiếu bds rồi đi chim lợn ae ạ .

3 Likes

Ra cái giọng hả hê vl

Anh e qua report kênh youtube nó phát :))

1 Likes

Nó cứ dùng cái bản ngã để áp đặt lên thị trường thì cả đời cũng chỉ là thằng dịch sách-bán sách thôi ấy mà. Kệ mẹ nó đi. (Nay dân tình như hả hê với tin thanh tra trái phiếu doanh nghiệp. Điều này là tốt cho các doanh nghiệp làm ăn chân chính. Ngân hàng cũng có con tốt con xấu, bất động sản cũng có con xấu con tốt… Thế nên mới cần sàng lọc, lựa chọn; bọn vơ đũa cả nắm, từ thông tin suy diễn, áp đặt ý nghĩ chủ quan thì cả đời là bầy cừu thôi…)

1 Likes