DIG hành trình đến 500k không còn xa!

:joy: :joy: mở xem mỗi ngày luyện tim bác kkkkk

1 Likes

khả năng sẽ SW 1 thời gian rồi

Hàng A7 nhìn thảm thật, thêm HDC, NHA… thị trường xanh gần 10 điểm, tốt nhất ko nên nói nhiều làm gì, ko giải quyết được gì chỉ thêm tiêu cực.

Xóa app nhưmg mà mỗi ngày nhìn mặt con vk e là e lại đéo chịu đc, hãm vl lúc mình kiếm đc thì nhất ck, lúc này thì mie vk con như kẹc.

3 Likes

Cái này tới giờ ko đúng rồi😅

Thôi bỏ đi bác, anh em đầu tư nhìn giảm thế này cũng hãi, nói gì chị em ko tham gia sao hiểu được.

2 Likes

Cái loại mày sống bẩn nên không nghĩ ra à cả 1 rừng thông tin còn có phần mềm sàng lọc ,đây có hơn 3 triệu tk mà không sàng lọc loại trừ bớt dần được à ,loại đầu bò mày

VHM hôm nay tăng áp trần nếu ko có bọn sọc or Him Lam bán bẩn thì DIG đã ko giảm ntn

Thì ít ra nó cũng phải động viên lần sau làm lại, m thắng bao lần thua có 1 lần mà đúng bọn đàn bà tầm nhìn đã ngắn chỉ nghĩ đến tiền, m đi đt cũng là đem tiền về cho gđ chứ e có ăn 1 m đâu, có mỗi nên đây ae động viên còn an ủi, thật e giờ chỉ muốn đi du lịch xa xa khỏi phải về nhà.

2 Likes

Bị gì hả bác , sao lúc DIG tăng từ 30 lên 125 ko phát biểu là thao túng vậy :joy: :joy: :joy: , giá CP để thị trường quyết định đi , có tăng có giảm .

Uh, khó là ở cái đó. Thôi cố lên, cái gì có giá của nó mà. Sự nghiệp lm giàu gian nan lắm. Xác định lm công cả đời k giàu đc nên phải đánh quả thôi.

3 Likes

Lọc bằng cơm à thằng ngu nếu mà lọc đc thì vni thăng hạng tt lâu rồi con

Đại ca ơi, nó bán hoài đè giá mãi

Ước gì đc lấy vk lại bác ạ kg cần xinh chỉ cần ngoan là hp rồi

1 Likes

Cái loại mày có tư tưởng không muốn đóng góp gì cho thị trường thì bản thân mày cũng lãnh hậu quả thôi ,đừng có ngồi đó mà bàn lui vô dụng

Đại hội cũng nghe có đồ chơi, mà không biết có thiêt không?

Nếu mà lọc đc thì nó lọc lâu rồi, m đéo phải vẽ đường cho đại bàng chạy, các cụ ở trên ng ta biết cả quan trọng là chưa làm đc nt, ttvn mà trong sạch quá thì đéo có cá cho bọn m câu đâu nói toàn văn vở xàm lồng, m thích sang bên sing mỹ mà đánh ck cho nó văn minh

1 Likes

Công ty tài sản rất lớn, tăng theo thời gian, các CĐ ko cần phải lo lắng

2 Likes

Đến con BCM từ sàn còn hồi xanh được. Đúng là có bọn sọc or Him Lam bán để phá đám!

Nhìn thế này chắc về 1000đ sớm thôi

1 Likes