DIG hành trình đến 500k không còn xa!

E đây chưa âm vào vốn nên vợ vẫn tmai, nhưng thực lòng vẫn xót. Trước tết lãi nhiều vợ kêu bán đi về nước thôi, m thì kêu cố đến giữa năm thêm tí nữa đã. Nghĩ lại kể bán xong giờ về vnam ngon lành cành đào. Giờ về hoà vốn, lại phải ở lại cày tiếp tục.

6 Likes

Đủ bản lĩnh thì giữ không quan tâm thế sự, chứ bọn nào bán hay lý do gì thì nó vẫn đang xuống!

Chung ta đang nói chuyện trao đổi đây cũng có phần mềm thông tin theo dõi cho chính phủ vậy tại sao chúng ta cứ bảo thủ và không đổi mới không giám ý kiến để cho tt tốt hơn , đừng bảo thủ nữa ,không đoàn kết đóng góp ý kiến đôi khi cũng là có tội chứ không phải là tốt đẹp ghì cả .

e thì nghĩ dig nó khỏe sẽ lên lại thôi nhưng m thì kg sao mà ng nhà cứ lải nhải khó chịu, đúng là đt kg nên nói cho ai cụ ạ cứ âm thầm mà làm, méo cần cho bố con thằng nào biết đỡ đau đầu

1 Likes

Dig ceo có khi nào cũng đang test đáy 2 k nhỉ :3

3 Likes

thôi xác định để như để mảnh đất, sau truyền lại cho con cháu :smiley:

Him Lam chính thức nắm giữ dưới 5% cổ phẩn, từ giờ nó bán sẽ không còn phải thông báo nữa

1 Likes

Mịa, nó còn nhiều thế nhỉ.

vậy là qua nay nó vẫn tiếp tục bán ra cho hết số lượng thì phải. táng dứt khát

Vậy là sau lễ nó vẫn còn tầm 23tr CP nữa , 2 ngày này bán căng được 3tr nữa , vậy là còn 20tr CP để bán nữa , kiểu này thì phải về 50 , may ra bán xong được .

1 Likes

Vừa có tí oxy thở tạm lại hết sạch :frowning: bảo thị trường xấu thì thôi đây của riêng cổ mình nên đau quá

Himlam ngày 27/4 dưới 25tr cổ, ngày 29/4 và ngày 04,05/5 nó bán nữa. theo tôi nghỉ thì nó về đúng 20tr cổ rồi

1 Likes

Cay cái là CT, PCT nói hết bán rồi. Vậy mà táng kinh thế

1 Likes

DIG riêng đợt này ai còn giữ được cổ thì khi lên cực kỳ cô đặc. Một khi đã động vào lòng quyết tâm của người Việt là rách việc lắm. Bọn Him Lam hnay bán vẫn còn lực cân 5tr cổ, ae yên tâm là vẫn còn người múc vào.

1 Likes

Bán lắt nhắt này tầm 10 phiêm may ra hết 20tr còn lại. Họ bán trên sàn. K biết 20tr còn lại có thoả thuận k.

Bọn ch.ó vẫn bán đều và bán ép xuống, bán bằng được, sàn cũng bán…

Sao anh em mình ko thỏa thuận của nó hết nhỉ

20 triệu này có còn bán ko bạn.

Hình như him lam có 20tr cổ phiếu phải giữ 1 năm phải ko nhỉ? vậy nó còn 4 triệu ???

Các tay to đang ẩn mình bác ạ. Giờ mới thấm câu: “Cổ không lái như gái không chồng”