DIG hành trình đến 500k không còn xa!

4 triệu này là hôm qua hôm nay chắc nó tán rồi, còn 20 triẹu. ( tui nghĩ thế). Ko biết nó tán 20 triẹu này ko

27/04/2022 nó bán giảm còn 24tr về dưới 5%.

Nếu đúng him lợn có 20tr cổ phiếu giữ 1 năm thì coi như hết

Thị trường quá trong sạch thì độ hấp dẫn càng kém

Nói nhãm ruồi quá

Cụ ơi, bơm AE ít oxy với :grin:

Từ ngày 27/4-4/5: Tổ chức bán 8,5 triệu cổ DIG

Chắc giờ này nhiều cụ thấy khó thở lắm đây. Thú thực tôi cũng thấy hơi hơi. :grinning:

2 Likes

đừng nghĩ thế đi , vì chứng khoán vẫn là kênh đầu tư hấp dẫn nhất trong nền kinh tế đối với dòng tiền đầu tư

1 Likes

Hết thời hạn rồi chứ, từ năm ngoái tới nay đủ 1 năm rồi, mong cho nó bán sạch luôn đi, ae chấp nhận tạo đáy 2 rồi đi lên.

2 Likes

ngày 29/4 bán tiếp 2 triệu CP, ngày 4/5 bán 1,8 triệu CP nữa

Biết ngay Bọn Him Lam bán phá đám 2 phiên hôm nay. Nhìn cách bọn nó táng ko cho cổ phiếu ngóc đầu lên mà cứ ghì sàn đạp mới thấy bọn này dã man. Hy vọng chủ tịch để ý đến cổ phiếu sẽ có giải pháp nào đó xử lý bọn này để cổ đông được yên lòng!

HIM LAM còn khoảng 16-17tr cổ nữa. Anh em cố gắng chịu vài phiên nữa là hết thôi, những lưc nó xả trên sàn như này thì cổ rơi như 1 viên sỏi nhưng rồi mọi thứ lại về quỹ đạo của nó thôi

1 Likes

giá khu này sẽ được cân hết

1 Likes

Theo tôi Chủ tịch và A7 nên mua thỏa thuận nốt lô còn lại cho bọn nó đỡ phá thị trường.

2 Likes

Nhìn cổ thì giảm nhưng dòng tiền lại vẫn đang vào DIG đó thôi làm gì có cổ nào dòng tiền vào mạnh vậy. Khi cô đặc lại hết có lực bán từ tay to thì phi như nào

1 Likes

Vấn đề tự doanh media đã có đưa tin rồi.
Bộ tài chính trả lời chính thức ko cấm tự doanh, chỉ đẩy trách nhiện quản lý cho ubck thôi. Nên cái này ngắn hạn ko ăn thua j đâu, tương lai có cải cách ko tôi ko biết.

Còn bọn ctck nó chả cay A7 vãi đái ra, ra ngoài cũng vậy thôi mà, cũng kị đụng chạm nồi cơm người ta. Thôi giờ chơi bài lì thôi, chứ tôi nghĩ là có chơi xấu đó, còn cụ thể chơi phiên nào, sắp tới chơi ko thì tôi ko biết.

1 Likes

https://www.google.com/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=web&cd=&cad=rja&uact=8&ved=2ahUKEwiS3p3V9Mf3AhUAplYBHYT4AVMQFnoECAIQAQ&url=https%3A%2F%2Fvietnambiz.vn%2Fdia-oc-him-lam-ban-co-phieu-dig-bat-chap-gia-san-ha-ty-trong-so-huu-dic-corp-xuong-duoi-10-2022410152630574.htm&usg=AOvVaw0SDtBVAtGok_SXmVQCuMPy

Chuẩn bác còn 16 17tr CP nữa , vấn đề là nó bán khi nào thôi , mong nó bán hết sạch cho sớm , chứ nó cứ đợi kéo lên rồi MP hàng bán ra thì khó mà quay đầu nhanh được .